Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza simu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mandela mkono, Mar 28, 2012.

  1. m

    mandela mkono Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza samsung s5233a ni orginal pia ni touch screen kama huifaham unaweza kuicheki kupitia google bei ni tsh110,000. kwa halie tayari tuwasiliane kupitia 0754677877 Mie niko mwanza.
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ina scratches? Betri inakaa muda gani? Kama ina complications zozote notify...
    Kula 80,000 mzazi
     
  3. b

    blackberrydealers Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unajipangia bei na conditions zako kanunue dukani
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    We ndio muuzaji nini bingwa!!!!!!.. Hata dukani there'z bargaining.
    Afterall kitu kikishatumika ni vzr kujua kipo ktk hali gani..
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,041
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Yes kuna ulazima wa kujua condition au kama anaona hiyo yako ni ndogo mie nina 85,000
     
  6. m

    mandela mkono Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii cm inahali nzuri kabisa na bei yake ya mwisho ni 95000 Tu.
     
  7. m

    mandela mkono Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii cm inahali nzuri kabisa na bei yake ya mwisho ni 95000 Tu.
     
  8. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu naomba utoe conditions zake ili tujue kabisa tutegemee nini
     
  9. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    When you wholeheartedly adopt a "with all your heart" attitude and go out with the positive principle, you can do incredible things."
    Nauza simu aina ya HTC Desire 4G,imetumika ingawa ipo ktk hali nzuri sana.Bei ni Tsh 600,000/.
    Kama unahitaji, PM kwangu.
    Mwanzisha mada samahani kwa kuingilia uzi wako.
     
  10. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    NAHITAJI THAT SAMSUNG.
    Naku PM number
     
  11. a

    andy mchokozi Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mtu anauza kitu na ameshatangaza mpaka bei ya mwisho sh. 95 elfu.
    wewe umeshindwa nini kubandika tangazo lako?au ngoja nikusaidie kuli copy na kuli paste mbele hapo, nipe details zake mkuu
     
  12. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu heshima mbele.
    Naomba google utaiona , nashindwa kuelezea kila kitu hapa
     
Loading...