Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza simu ideos kwa 105,000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NEXTLEVEL, Mar 8, 2012.

  1. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 744
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Nooo hii siyo picha ya simu nayoiuza hii ninyingine ila model ni hii.
     

    Attached Files:

  2. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Nikupe simu yangu Lg Gu285,niliagiza nairobi,kama vp ni pm
     
  3. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 744
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60



    unamaanisha tubadilishane? au sijakuelewa.
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    hahaha ngosha ngosha kweli umehangaika na lg yako hadi uwa nacheka kila nkiona
     
  5. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 744
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Hahaaa hata mimi nimemshangaa huyu jamaa maana nimeona kwenye post za watu wengi yeye na LG yake.
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo basi ujue biashara ni ngumu
     
  7. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    jamani sio hvyo ipo poa sana but nilipewa tu,na mimi napenda simu yenye umbo kubwa kidogo,ndio maana unaona nahangaika kwenye post mbali mbali,msijali wakubwa
     
  8. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni pm picha ya hiyo simu
     
  9. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unayeuza simu ya ideos nadhani ni bora utoe contact zako tukupigie mkubwa.. au waonaje??
     
  10. k

    kadwame Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naihitaji nitafute 0785100151 faster.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Elf 50 huchukui?
     
  12. m

    mtukwao2 Senior Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mkopo vip mkuu, bado nasubiria mwisho wa mwezi!
     
  13. m

    mtukwao2 Senior Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongea nae vizuri hiyo itakuwa bei ya kuanzia nusu yake atakuwa anauza!
     
  14. k

    kadwame Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 744
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    hahaaa lol unamuenzi Mr. Ebo!
     
  16. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 744
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    tuusubiri huo mwisho wa mwezi maana nikiweka terms za mkopo utaziweza? maana itakuwa hati ya kiwanja au nyumba lol
     
  17. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 744
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    50ELF ni hela kubwa lakini haitoshi kwa simu hii.
     
  18. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Mimi nina 60 ndugu ni pm nikutafute tumalize hiyo biashara.
     
  19. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kula 80,000, tufanye biashara
     
Loading...