Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza shirt la ukweli....

Discussion in 'Matangazo madogo' started by matumbo, Feb 5, 2012.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nauza shirt la ukweri sana,lipo kwenye hali nzuri sana..lina rangi ya pink,nyekundu kidogo kwenye ukosi na mikono ina rangi ya blue..
    Nililinunua sikukuu ya xmas 2011,kwa sasa linanibana ndio maana naliuza..

    Aliye siriaz anitafute.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    ....Dah!
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mie navaa xxxxL.
    Kama ni size hiyo ntanunua taja bei
     
  4. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhm!,haya matangazo mengine ni kushusha hadhi ya Jf jamani,...hebu tuwe serious wadau...
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Kwa style hii hata mimi nitaanza kuuza zile nguo zangu ndogo za ndani (chup!) zinazonibana.
     
  6. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpe ndugu yako au rafiki anayelihitaji .... mambo ya kuuza shati ulilolivaa ni dalili za uzembe.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hawa ni watoto wa shule jamani, msameheni bure!
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kuwa siriaz kidogo kama unataka tufanye biashara.
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hadhi ya Jf ni nini?kuuza magari na nyumba pekee?acha kujifanya bab kubwa na kudharau biashara za wenzako.
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    usijekushangaa akawa ndio mkufunzi anawakatia modules wadogo zako..jipange!
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Walio serious jamani tutafutane,bei tutaelewana.
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bei tutaelewana ndiyo nini???!!! Weka bei hapa na picha.
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkufunzi mwenye kuvaa shati la Rangirangi kwenye kola, mikono, mabega kama kachumbari ya mboga!....hizo type za bongofleva tu, na kama wewe ni mtu mzima unavaa shati la hivyo na likikubana UNAUZA unahitaji msaada mkubwa!
     
  14. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Enheee na mimi ntahamishia hapa banda langu la nyanya, vitungu, nazi, mchicha, matunda n.k....naona watu wanatupiga bao hapa sasa!!
    Tena kuna kuku tulishindwa kumula xmas, mama koku akasema eti tutakula pasaka...sasa nampiga mnada hapa.. Wadau mpooooo??
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Picha pse
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Hilo ni tangazo la mwaka ,aliyelitoa tunampa nishani ya tangazo bora la mwaka hapa JF,tokea nimejiunga hap JF aina hii ya tangazo ndio nalisoma leo,ama kweli hujafa hujaumbika ,tutaona mengi kwa kadri siku zinavyoenda mbele,haya ndio yale ukishangaa ya Musa utayaona ya .............
     
Loading...