Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza shamba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ipi dot com, May 12, 2011.

  1. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shamba lina ukubwa wa ekari 5 lipo kifuru station wilaya ya ya kisarawe bei poa!
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    peleka kwenye jukwaa la matangazo. Humu ni siasa.
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bei poa ndo bei gani hiyo? Taja bei kwa sarafu za dollar za marekani!
     
  4. 2015ready

    2015ready JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wasiliana na mimi ndugu.
    Nitumie kwenye inbox yangu Hapa JF.
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ni PM mkuu bei ni mhimu ili mazungumzo yaanze!
     
  6. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Poa waweza nipigia 0715150550 au 0763150550
     
Loading...