Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza shamba nusu eka mil 5, zipo eka tatu nina barua niliyopewa wakati kijiji kinayauza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Oct 12, 2011.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lipo lugwadu 3km frm main road ya kwenda kongowe panaitwa mwembe mtengu ni kituo karibu na alipojenga waziri mkuu pinda huku kigamboni. Kwenye shamba utapata mchanga mzuri wa kujengea naouza nikamilishe ujenze simu yangu ni
    0712769766
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hakijapitiwa na mradi?
    Nusu heka ndio ukubwa wa meta (sio hatua) ngapi kwa ngapi?
     
  3. m

    mama cha Senior Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mita 35 kwa 35 tutaenda na futi kamba, hakijapitiwa na mradi na wala haufiki
     
Loading...