Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza shamba la eka kumi milion 60

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Feb 15, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lipo lugwagu km 7 kutoka barabara ya lami iendayo kongowe kituo cha mwembe mtengu. Unaweza kupitia ferry ambo ni km 20 kutoka kivukoni hadi kwenye junction ya kuingia shambani na km 4 kutoka kongowe pm kwa sereous buyer
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    eka moja milioni sita? Ndo unamaanisha hvi? Shamba lina nini sasa? Au shamba kavu tuu halina hata miti ndo unauza kwa bei hyo,toa maelezo kuna kajumba ka mfanyakazi labda,mabanda ya mifugo au nyasi tu ndo bei yote hiyo.
     
  3. m

    mama cha Senior Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    don mangi wewe ni mpayukaji c mnunuaji piga kimya. Wanunuzi wanapiga cm na wamekuja kuliona. Kama domo lako likanakuwasha subiri kesho uwanja wa taifa ukashangilie mpiri na c kudandia post zisizokuhusu. Nyambafu
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaa!
    naona umekuwa mkali kwa jamaa kwa kuwa anataka kuharibu dili sio?!
     
  5. m

    mama cha Senior Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunta kinte hizo pipo nimezizoea na kifupi hawezi kuharibu hata kidogo b'se najiamini na ninachofanya na nimewauzia wengi
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Shamba lina AC, unaweza kulima apples ukitaka. Uchokozi tu, lione!
     
Loading...