Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza shamba kwa nusu eka million 5. Lipo kigamboni km 7 kutoka funcity.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mama cha, Jan 28, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    barabara ya gari inafika hadi shamba. Umeme haujafika, halijapimwa ila lina vielelezo vya umiliki halali kutoka serikali ya mitaa na serikali ya kijiji . Cal me 0712769766
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    All the best!
     
  3. MKITO

    MKITO Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi? kimbiji au mwasonga?
     
  4. m

    mwalwisi Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa vielelezo ulivyoweka unaweza usinivutie sana kununua shamba hilo, labda ungeeleza ni investment gani iliyofanyika katika shamba hilo hata ukapangabei hiyo. Ukiondoa ukaribu wa shamba hilo na funcity kuna kitu gani kingine cha kuongeza thamani ukizingatia kuwa halijapimwa na wala umeme haujafika?
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Lakini ndugu huko Kigamboni si tunasikia kuwa kuna mradi wa Mji Mpya??

    Sasa inakuwa je kuhusu uhalali wake, isije kuwa unakimbia mradi wewe!!!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ulanguzi mkuu
     
  7. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mzee bei yako ipo juu
     
  8. m

    mama cha Senior Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukilinganisha na ya nani@kanyagio?, @mwalwisi wewe c mnunuzi na nina uhakika hujui thamani ya ardhi ndo maana unalopoka wanjojua wamekuja na wengine wamenunua,@mizambwa hujielewi kwani unasikia na wala hujafanya jitihada za kujua mradi unaanzia wapi na kuishia wapi. Achen kudandia gari kwa mbele take time 2make analysis b4 u post
     
Loading...