Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza shamba - Kibaha kwa Mathias

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Johnson_Siame, Aug 7, 2012.

  1. J

    Johnson_Siame Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauza shamba heka moja lipo kibaha kwa mathias karibu na makao makuu ya chuo kikuu uria, bei ni million 4.5, kama upo tayari na unaitaji kweli namba hii nipigie 0652-110878
     
  2. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    weka maelezo ya kutosheleza kabla hujapigiwa. kibaha kwa mathias upande gani wa barabara kuu ya morogoro? Ni umbali kiasi gani toka kwenye barabara kuu? hilo shamba linafikika kwa gari? Limeendelezwa au ni poli tu? Lina mazao yoyote? kama ndiyo ni mazao gani? weka angalau taarifa za vitu kama hivyo.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unauza kwa bei rahisi hvyo? Ebu reserve kwa mwezi huu nikupe mil6 net,ntaku PM.
     
  4. J

    Johnson_Siame Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halina mazao, ni sehem tu ya wazi na linafikika kiurahisi kwa sababu barabara imechongwa, na ukiwa unaenda morogoro ni upande kulia
     
  5. J

    Johnson_Siame Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King Kong, nina shida ndo maana nimefanya hivyo
     
  6. b

    bdo JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,143
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Au kiko ndani ya eneo la chuo, ili wewe utoke na M4 zako, halafu mimi ile Kwangu wale jamaa wa chuo watakapo amua kuja kuendeleza eneo lao (wanikute mie ni mvamizi wakati wewe umeondoka), weka uhalali wa eneo kabla sijaanza kuomba unipinguzie bei
     
  7. J

    Johnson_Siame Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakipo eneo la chuo, chuo kipo mbali, ukiwa tayari unaniambia unaenda kupaona kisha nakuonesha mazingira pamoja na kumuuliza mwenyeji wangu ambae ni mwenyekiti wa hapo uhalali wake!
     
Loading...