Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza shamba ekari moja na nusu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by masochi, Aug 4, 2011.

  1. m

    masochi Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SHAMBA lipo moshi vijijini kata ya mbokomu kijiji cha korini juu, shamba lina eneo la kiwanja cha kujenga, lina migomba na kahawa,bei maelewano piga 0716692928 au 0752381305 na o686296385.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    toa dau, ila mashamba ya huko ni ya urth au utatuuzia na hayo makaburi na mizimu ya mababu zenu
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sema bei yako sasa, ili mtu anapokupigia anajua range ya bei yako, kuliko kukupigia blindly afu unataja bei za US$ 200,000!
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sema bei kama unaona noma ni pm bei,kama inalipa tufanye biashara,nataka sana kuishi kijijini,nikanywe mbege ili mradi asije mdogo wa mwisho aanze kukidai hicho kihamba.
     
  5. m

    masochi Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei ya shamba ni milioni 13, negotiations zitakuepo. also shamba halina makaburi.
     
  6. m

    masochi Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Also nimesha-clear kwenye family na ukoo so mdogo hawezi kuja kudai. ( ni wewe tu kama upo sawa karibu sana)
     
  7. u

    ureni JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna barabara ya kufika gari mpaka eneo lenyewe?Umeme umeshafika maeneo hayo?
     
  8. m

    masochi Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shamba linafikika kwa gari, umeme nao upo unahitaji nguzo moja au mbili hivi.
    pia MAJI yapo karibu. (shamba lipo just few meters from Fukeni lutherun church).
     
Loading...