Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza set ya recording studio kwa milion 7 tu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DICXON, Oct 14, 2011.

  1. D

    DICXON Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vifaa vya studio ya kurekodia muziki, ni full set, ukichukua tu, unaviweka na kuanza kurecord

    vifaa vyake ni Studio Monitors-M Audio Bx5a, Mid Keyboard ya M Audio-Oxygen 61 keys, Digital Mixer ya Firewire Alesis 16, Microphone ya NT1-A, Pop sound Filter, na Trigger Finder ya M Audio. Nauza full set, siuzi kimoja kimoja. Vifaa vyote ni vipya kasoro mixer, imetumika kidogo.
    Interested buyer call me through +255 614 4109566.
     
  2. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    vina risiti?
    location kwanza nahitaji kuviona
     
  3. D

    DICXON Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipo tabata, risiti, unaulizia nilizonunulia au utakazo nunulia?
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2015
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    nahitaji unisaidie kupata kimoja kimoja hata watu wengine....inawezekana
     
Loading...