Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza rozera

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chiwa, Jul 12, 2009.

  1. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2009
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 769
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    tunauza rozera kuanzia kilo 100
    kilo moja shillingi 12500
    wasiliana nasi kwa simu namba 0767 226144 kwa oder yako
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CHIWA

    Rozera ni kitu gani, na inatumiwa vipi?
     
  3. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rozora ni kiswahili au kihindi maana sijuiii !!!!
     
  4. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mmh that price is so high mbona wenzio wanauza less au yako ni more superior quality?
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Unalima mwenyewe au unanunua kwa wakulima?
     
  6. Robweme

    Robweme Senior Member

    #6
    Jul 13, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, rozera ndo kitu gani labda naweza kuiitaji fafanua tafadhali make kiswahili kinakua kilasiku.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We mwenye hiyo biashara hebu sema rozera ndo nini?
     
  8. c

    chuku Member

    #8
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine Mtu unakwamisha mwenyewe biashara yako kwani naona wengi haujui Rozera ni kitu gani.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We Chiwa vp?
    Rozera ni kitu gani jamani?
     
  10. p

    pctarimu New Member

    #10
    Nov 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whts ths Rozera thing? Biological name? Tunataka tui'search kwenye web. Labda kuna mtu aliewahi fanya research ya jani/ua hili. Tell us.
     
  11. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    rozela---choya...
    Maua madogo ya rangi nyekundu..hutumika sana kutengenezea juice.INASEMEKANA HUONGEZA DAMU HARAKA, inaota singida,dodoma,manyara etc.... Maeneo haya umeuziwa bei kubwa basi ndoo kubwa kwa 5000..
     
  12. gpblaze

    gpblaze JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rozela ni choya. Unaweka kwenye maji kwa ajili ya juice
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika mtu asiyejua Rozela haitaji hata kununua! wanaoliza wako curious tu, na si wateja!
     
  14. f

    filonos JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    tupo WENGI........
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuuuh! kitu nalima mwenyewe halafu nilikuwa sijui kinaitwaje !
    Hii kitu sisi tunatengenezea pombe (Kongwa). Pombe yake tamuuuu,inaitwa choya.
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    hiyo bei aliyotoa!!na kiwango cha chini kilo 100 au alikuwa ana maanisha nini!!labda wewe umemuelewa!
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Nov 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Bora umetuelewesha ndugu yetu wa JF maana huku kwetu ktk Soko Kuu la Majengo ndoo ya lita 20 ni 3,000/ na hata ukutaka gunia ni 18,000/ usiniulize kilo ngapi mm nilishawahi kumpa Shangazi yangu km zawadi
    Sema utunzaji wake sio msafi labda ndio maana ya bei kushuka

    Huyu Protozoa anatushusha thamani hata kuuliza Rozera / Rozela imekuwa ujiko watu wa Facebook kz kweli2

    Amoeba Kwa hakika mtu asiyejua Rozela haitaji hata kununua! wanaoliza wako curious tu, na si wateja!
     
Loading...