Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza RAV 4 Short Chasis

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wamichosho, Sep 10, 2012.

  1. w

    wamichosho Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nauza RAV 4-short Chasis, ya mwaka 1998, metalic blue in colour, imeingizwa inchini na kuanza kutumika mwezi April 2012. Imelipiwa kodi zote. Kama vp nicheki kwa namba 0713-632526.

     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukiona mtu anatangaza biashara yake humu (hasa ya gari) bila kuweka bei wala picha, ujue lipo tatizo.
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    weka tangazo linalojitosheleza kiongozi!ukiambatanisha picha,bei hali ya gari na vile vyote unavyo fikiri wewe ungependa kuvijua kabla ya kununua gari!
     
  4. w

    wamichosho Senior Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Skia gari ipo bomba sana, bei ni Tshs 13M. Nimeambatisha picha yake.
     

    Attached Files:

  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizo plate namba ni za nchi gani?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mbona hazifanani yakhe? yako ya buluu hii samawi?
     
  7. Richard Mlangi

    Richard Mlangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wamichosho unaweza kuweka bei na picha kwa ku edit post yako ya kwanza ili kuwarahisishia wanunuzi wanaopita humu
     
  8. w

    wamichosho Senior Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Picha hiyo imepigwa kabla ya kufungwa namba za Tanzania, namba inayoonekana kwenye picha hiyo ni ya Japan.Gari hiyo ina rangi ya metalic blue (dark). Bei ni kama nilivyotaja awali yaani Tshs 13,000,000/=.


    [​IMG]
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii picha mbona inaonekana gari liko yard za japani? hata hayo majengo si ya tz. Kaka are u serious?
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hebu piga picha baada ya kufunga plate namba za tz. Ama unaishi japani mkuu? maana hayo majengo tz hayapo. Kama utakuwa serious mi offer yangu ni tzs 10,000,000.00
     
  11. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba uweke recent picture (yenye usajili wa hapa bongo) isije ikawa ulipata mzinga ukanyoosha kisha unataka kubambikiza. Weka picha tukupe shekeli.
     
  12. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    keshakimbia, huyu jamaa wamichosho kweli kweli
     
  13. w

    wamichosho Senior Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba niwafahamishe kuwa sikukimbia bali nilikuwa na mishe mishe nyingine hvyo sikupata muda wa kuipiga picha. Hata hivyo kwa mwenye nia ya dhati picha hizi hapa japo zimepigwa muda wa jioni.
    IMG0036A.jpg IMG0040A.jpg IMG0037A.jpg IMG0038A.jpg
     
  14. R

    Richard Nguma Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado iko sokoni?
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wamichosho naitaka hii gari bado unayo??
     
  16. w

    wamichosho Senior Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ni MAMA D au yeyote yule aliye serious gari bado ipo, kama vp nicheki kwa namba 0713632526
     
  17. c

    chaudere Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    milioni nane cash unachukua?
     
  18. w

    wamichosho Senior Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh, milioni nane huwezi pata Rav four ndugu.
     
Loading...