Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza piki piki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Power G, Sep 7, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    WanaJF, naiuza hii pikipiki yangu bei chee. Kama umeipenda ni-PM kwa makubaliano zaidi.
     

    Attached Files:

  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu naipenda hiyo pikipiki lakini jina lake silipendi
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana naiuza
     
  4. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe c uende kwa jukwaa la biashara!
     
  5. mkongojoli

    mkongojoli Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu ina tatizo gani au ni hilo jina?
     
  6. mkongojoli

    mkongojoli Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa hiyo hukusoma hilo jina wakati unanunua au ilikua usiku?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Ipekek hiyo thread jukwaa la biashara.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nami pia natambua jukwaa la biashara lipo, lakini biashara yangu nimeamua kuifanyia katika jukwaa hili. Kama wewe si mnunuzi niache.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nini maana ya kuwa na jukwaa la biashara? Wabongo wana Matatizo kweli.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kumbe tuk tuk.................huh
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inatatizo gani? weka picha na bei
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haina tatizo lolote lile. Picha iko kwenye attachment, bei maelewano
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,375
    Trophy Points: 280
    Yaani mmeshindwa kuelewa kuwa hii ni joke? Jsaudi, kumbuka kuwa JF imeingiliwa na ma"great thinkers" ambao a simple joke kama hii mpaka sasa hawaelewi, hata baada ya kuwaambia kuwa unalijuwa jukwa la biashara lakini hii yako umeona uweke huku, bado tu hawajakuelewa. Hii ndio the way of thinking ya Watanzania walio wengi kwa sasa, hawanishangazi na ndio maana kila wanachoambiwa wao hufata kama misukule bila hata ya kuelewa maana.

    Eeh, nyinyi misukule, Jsaudi alikuwa anajoke ili muone jina la hiyo pikipiki, atauza bila kuwawekea bei?
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    FF tafadhali pokea saluti tano toka kwangu. Nimeamini wewe kweli ni Great Thinker
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mara ngapi umefanya hivyo?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,375
    Trophy Points: 280
    Kuanzia nna mwaka 0 mpaka 3 an average of 3X a day, hesabu hapo. Wewe Jee?
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ya China chukuwa laki mbili tifanya bodaboda
     
  18. k

    kanunha Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapelekee Igunga kana mgombea 1 hana usafiri wa kupenya bush. Ataichukua hata kwa elfu ishirini.
     
  19. A

    Albimany JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Na magongo yake unayo?

    Sikuhizi ukinunua pikipiki lazima udai na magongo kwa muuzaji, mana ajali za pikipiki ndio zinaongoza tz.
     
  20. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmh naona kama namwita ziraili vile au nasogeza jeneza?
     
Loading...