Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza nyumba mbezi mwisho

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tabu kuishi, May 18, 2012.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ina room 3 moja ni master, jiko sebule , dining na vyoo vya ndani. Gari inafika hadi mlangoni bei yake ni tshs 25,000,000/= nyumba imekamilika mtu anahamia tu kwa maelezo zaidi 0712976729
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Mbezi, ipi Mkuu, haiko kwenye njia?, maana hayo maeneo yana utata kidogo
     
  3. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    morogoro road upande wa kulia kama unatoka kimara
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Iko umbali gani kutokea barabara ya Morogoro,vipi maji na umeme vipo na iko fenced or not?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    mbona bei rahisi au kafambo aka changa la macho?
     
  6. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    km 3 kutoka moro road maji hamna ila na plan ya kuchimba kisima umeme upo mita 600 unakujaa kwenye nyumba
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nyumba Tshs25,000,000???
     
  8. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu kama huhitaji hulazimishwe kwani nyumba zipo za kila bei kutokana na elivyo
     
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwani haiwezekani? Kwa maelezo yake inaonekana haijawekewa umeme, so kuna gharama nyingine hapo. Tatizo ni kwamba muuzaji hajatelekeza iwapo nyumba hiyo ni kuukuu au ni mpya, na pengine angetuwekea picha tungejiridhisha zaidi. Aidha bei hiyo si mbaya, nyumba si lazima inunuliwe kwa Tshs50,000,000 ndo ujue ni nyumba
     
  10. I

    Iddy Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwekee picha mkuu!
     
  11. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jpili nitaweka picha mkuu!!!!!!!!!!!
     
Loading...