Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza...NYUMBA...jamani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mpevu, Feb 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ipo chanika, eneo la kinyamwezi-DSM.
    • Imejengwa boma lililokamilika kwa ustadi na halijaezekwa.
    • Ina vyumba 3 vya kulala, sitting room, kitchen, dinning, mini-store na vyoo vya ndani.
    • Ina verandah ya mbele na nyuma.
    • Ina eneo zuri litoshalo fence ya kutosha.
    • Umeme umeshafika eneo hilo.
    • Panapimika ila kwangu sikufaulu kupima shauri ya ukata.
    • Eneo lina ukubwa wa UREFU-HATUA 40, UPANA-HATUA 30.
    • Gari inafika mpaka nyumbani.
    • Mimi ndie mmiliki, si mtu wa kati wala dalali.
    NB: Ninauza shauri ya ukata na hali ngumu ya maisha, bei ni mil. 15 (Dalali hatakiwi).
    For serious buyers piga 0779-333334 au 0715-988888
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Vp upo tayari kupunguza bei? Ungeweka na picha sasa, ili tuone nyumba yenyewe.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maongezi yapo mkuu,
    Unaweza kuwasiliana nami thru namba nilizobandika hapo, nimekuelewa.
     
  4. r

    rebeca Senior Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
  8. T

    TUMY JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba nzuri kwa kweli, nachukua namba yako kama bado itakuwa haijampata mtu mpaka wakati nakupigia basi nitakuja mwenyewe.
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, UITAZAME, UJIRIDHISHE, TUKUBALIANE NA KISHA TUFANYE BIASHARA.
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ina urefu-hatua 40, Upana hatua 30. Sijakipima kitaalam kwa watu wa land-surveys
     
  11. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah nyumba nzuri saana, naitaka kwa nguvu zote. Hebu ni PM
     
  12. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado hiyo nyumba ipo au
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi nilivyochelewa kuuona huu uzi naamini nyumba yangu ushaiuza...kama zali ni langu na hujaiuza pleaseeee nijuze fasta pm na tupange kwenda kulipana pesa...

    Naandaa draft contract naomba na ww uanze kuandaa mashahidi wako wawili.... Malipo serikali za mitaa na tra yote yatakuwa juu yako...sawa mkuu?
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dear JF members/visitors,
    Napenda kuwashukuru kwa uaminifu wenu kwangu mdau mwenzenu hapa JF, hii ni mara ya pili naitumia vema JF katika kutafuta bidhaa na kuuza property tena kwa uaminifu kwa members wenzangu.
    Naiarifu thread yangu hii kuwa 'TAYARI NIMESHAUZA PROPERTY HII KWA MEMBER MWENZETU HAPA JF'.
    Kwa mara ya kwanza najitokeza kuushukuru uongozi na moderators wa column hii, Mola ailinde na aifanye JF iwe ni sehemu muhimu, yenye uhakika, yenye kuaminika na tuitumie vema kwa kuipenda. Naimani sote tukiwa makini na kujiaminisha, hakika JF itavuka hapa ilipo na kuwa ni zaidi ya chombo muhimu hususan hapa kwetu Tanzania. Hivyo napenda kuwaarifu wadau wote wa JF, kuwa biashara hii tayari NIMEIFUNGA/IMEKWISHA.
    Long Live JF & the entire leadership.

    Mpevu.
     
  15. r

    rebeca Senior Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nimesikitika,nadhani haikuwa bahati yangu...mkuuu hongera kwa kuuza nilipata first instalment...ila nikawa sina uhakika na second na third,nilitegemea kuuza pagale langu ndio ninunue ndio maana nikawa kimya....anyway labda nitapata nyengine ngoja ninagaze macho huku jamiiforum lol
     
  16. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Pole mkuu kwa masahibu yaliyokufanya uuze asset( liability?) yako muhimu katika kujiendeleza kimaisha.Naungana na wewe kuomba Mungu JF isivamiwe na "wanaijeria"
     
  17. next

    next JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unaitaka kwa nguvu zote afu unataka aku pm?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...