Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza nyumba jamani ipo kwenye Good condition

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 26, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Na haya Mwenye kutaka nyumba nauza TSHs Millioni 100 kila moja Kwa mwenye kutaka nyumba hizo anione mimi......


    [​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Bei uliyotoa si tatizo, ila funguka sema, hizi nyumba ziko wapi? Dar, Kigoma, Tandahimba au Kiborloni?? Je hazina migogoro ya urithi, maana yaonekana kama zilijengwa na babu yako!!! Je hazina mitego mitego (mazindiko, majini, maruhani, vibwengo etc)??? Kwa ujumla tangazo lako ni very interesting, nataka nizinunue zote mbili!!! Hata hivyo naomba ufafanuzi, je hapo wauza nyumba au viwanja???
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ndani ya hizo nyumba kuna vitu hivi vya kizamani......................
     

    Attached Files:

  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu mamamdogo ninauza nyumba sio kiwanja.....................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Rejea maboresho ya bandiko langu, halafu unifafanulie, nyumba hiyo haina matatizo na mitegomitego??? I am a serious buyer!!!
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mie ntanunua hiyo ya chini ila itabidi tuelewane bei, na kilichonivutia zaidi ni huo mtungi
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Nahivi pia vipo ndani ya hiyo nyumba ninaviuza
     

    Attached Files:

  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Achana na hizo nyumba ni za Urithi mpaka matatizo ya urithi yamalizike kama kweli upo serious mimi ninacho kiwanja changu ninakiuza kipo Maeneno ya Vijibweni kama upo Serious unakitaka niambie nitakuuzia Bei ni maelewano unasemaje? mamamdogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Vijibweni??? Hiyo Vijibweni mbona ina sound kama Mabwepande, naogopa!!! Ndiyo wapi huko (wilaya ya Temeke, Ilala au Kinondoni)?? Nifafanulie tuingie biashara
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu mamamdogo Vijibweni ni kule kwa Mzee Jumbe aliye kuwa Rais wa Zanzibar anapoishi huko kuvuka kigamboni wilaya ya Temeke. Usiogope Mamamdogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo nyumba au matatizo? Laiti zingekuwa zipo na hazina matatizo!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Msalimie kisukari.
    Ndo wasaka mahari weye?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Acha kumuonea wivu kisukari bibie King'asti au na wewe pia wataka muwe wawili wake zangu?uke wenza utauweza lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Mizaa inauZi kweli mahali serious na topic serious


     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu asante,
    ila mimi sina vijisenti.
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzizi mkavu unafilisika pole pole sasa unauza mali za urithi na kwa mazingira ninayoyaona na paka mnafuga unamtafutia mnunuzi kulogwa bure.
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo sufuria itanifanya niinunue hiyo nyumba maana mpunga ni balaa ndege mwenyewe anauhusudu.
     
  18. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    paka! atakuwa ndio zindiko la nyumba nn?
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sio vizuri kuuza makumbusho ya kale...! Huu ni urithi wa vizazi vijavyo!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Duh hiyo ya pili naona ina fremu kabisa
     
Loading...