Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza nyumba jamani bei ya chini kabisa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 26, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii nyumba niiuza Tsh.42,000,000 ipo mbagara,chamanzi ni kabla ya kufika uwanja wa Azam Fc. nyumba iko sehemu nzuri ni hatua chache kutoka barabara kuu iendayo mbande au rufiji. nauri ni sh 800 kutoka kariakoo au posta mpya. nyumba ina vyumba 4 vya kulala na vitatu vipo auni . ina umeme maji yapo jirani. ndani kuna wapangaji tayari kwa anayetaka kuiona nipigie 0657 145555, ili niwasiliane na wa2 waliopanga ili wawepo na tupate nafasi ya kuiona ndani. asante

    house.JPG
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nawasilisha wajameni mimi ni
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu ila kuna nyumba tena ilishatolewa hapa inauzwa CHAMAZI. Napenda kujua kuwa hivi huko chamazi nyumba ni za high density tu au ni nini? Maana ninapoingalia hii nyumba haina tofauti na vile viwanja vya Sinza vya sq metre 300. Hewa utapata wapi?
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ingependeza zaidi kama picha ungepiga kwa ndani pia
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Inaonekana ni nzuri!!!!!
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi siioni??
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hilo ni tatizo viwanja ni vidogo halafu wate walionjenga wamejaza nyumba kwenye uwanja wote, lakini kwa hii ni tofauti kidogo upade wa mbele kuna barabara na pembeni pia kuna barabara. Asante
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni kweli dada, lakini kama nilivyosema kuna watu wamepanga naona si busara kusara kupiga picha za ndani , kuna watu hapa badala ya kuangalia nyumba ataanza kujadili kitanda cha mpangaji. lakini siku unapokwenda kuiona huwa unandaliwa utaratibu ili oune na ndani.
     
Loading...