Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Nokia N900 ina 48GB

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Matunyengule, Jun 14, 2012.

  1. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau ninauza my Nokia N900 ina mwaka mmoja na ipo katika khali nzuri. Ina 32GB built in na memory card ya 16GB. Nimeamua kuiuza sababu ya matatizo tu. Bei ni kuanzia 450,000/- ina ina accesories zote. Mie niliinunua tshs 750,000/-
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ungeweka na picha za uhalisia wake kwa sasa baada ya matumizi ya mwaka mmoja!
     
  3. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mimi nitakutoa 200 hali mbaya.
     
  4. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka picha
     
  5. t

    tarizle Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fanya 300,000 nikutoe fasta
     
  6. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ushauri wadau asubuhi ntaweka picha halisi na khali yake hadi hv sana ila haijawahi kupelekwa kwa fundi yeyote.
     

    Attached Files:

  7. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka kwa lake nne kamili nafunguka. Ipo katika khali nzuri. Mie nipo Mwz ila hata kama upo Dar naweza kuituma asubuhi kwa precision nikakuelekeza sehemu ya kwenda kuchukulia.
     
  8. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asubuhi kaka ntaweka picha yake halisi.
     
  9. D

    Danyol leonardo Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    tuwekee picha kaka
     
  10. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sawa mkuu muda si mrefu.
     
Loading...