Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Muda wa Maongezi wa Vodacom wa 75000 kwa 60000

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Evergreen, Nov 5, 2011.

  1. E

    Evergreen Senior Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam Wanajamvi!!
    Kichwa cha uzi huu chahusika,kama unahitaji contact me on 0767443345 na tufanye biashara!!
    Cheeeeeeeeers!!
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    no free lunch!!
     
  3. E

    Evergreen Senior Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    What are u trying to insinuate dude?!!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ni discount kubwa mkuu ila watu watajiuliza mengi ndio maana nikaquote hako ka-joke
     
  5. E

    Evergreen Senior Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nimekuelewa Mkuu,hata hivyo sio kila mtu ni tapeli,ukiweza tunaweza kukutana face to face tukafanya transaction,unapokea muda wa Maongezi,unanipa hela,done!! Kama discount ni kubwa basi nitakuuzia 75000 kwa 65000 Mkuu!!!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    im interested

    nadhani biashara hii tunaweza maliza kwa transactions kufanyika kwa simu, yaani kwa kutumia m-pesa na kurusha/kuhamisha hizo vocha kwa simu,

    sasa swali ni hili, nani ataanza kutuma, ni wewe utanirushia vocha kwanza halafu nikulipe kwa m-pesa au mimi nikutumie m-pesa halafu unirushie vocha?

    regards
     
  7. E

    Evergreen Senior Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
     
  9. E

    Evergreen Senior Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nimependa hii Dili,na inaonyesha the level of TRust within JF members. ila ningependa kujua hizi discount ni za Voda au kuna jinsi amepewa/kupata airtime free na ameamua kuziuza,
    nimechelewa kupata hiyio airtime ,next time nami nitanunua,
    swali no2. naweza kutumia hiyo airtime kwa ajili ya Internet?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    In America
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu NM

    kilichotokea ni kwamba,, baada ya makubaliano na Evergreen alinirushia airtime kwenye simu yangu na nikapata sms na account yangu ikawa imekua recharged TZS 25,000,, Baada ya hapo nikampa twenty minutes ili niweze kufanya transfer ya TZS 17,000 through m-pesa , after my transfer was successfully done,, Evergreen called me and acknowledge the receipt of payment via m-pesa,,

    from there the deal was successfully done and everyone is happy

    i am using my purchased airtime from Evergreen to the best of satisfaction, both data, voice and credit transfer to other vodacom subscribers

    hii ndiyo JF bana
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tukiendelea kuaminiana hapa JF itakuwa vizuri sana kwa kweli,mfano kama hivi sasa hapo juu deal limefanyika faster tu....
     
  14. E

    Evergreen Senior Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hakika,yote aliyosema Mkuu LAT ni kweli TUPU!!
    Ni swala la Mtu tu kujiheshimu na kuwa Muaminifu,We did to the satisfaction of both parties!! JF ina watu Wazuri wengi tu na watu wanaweza kufanya kwa pamoja mambo Makubwa yenye maslahi ya pamoja including making new friends and business partners!!!
     
  15. E

    Evergreen Senior Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hakika Mkuu,yaani ilikwenda kiulaini kama kumsukuma Mlevi,Kuna watu Makini sana humu na Waaminifu,wachache ndiyo wanaweza kuwa siyo waaminifu which is Normal in any given society!!! Otherwise,if one uses Jf effectively,it could help one achieve great results and knowledge in many descplines!!!!
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mmm hii biashara bado haijaniingia kichwan hebu tuendele kungoja coz nami ntahitaji.
     
  17. E

    Evergreen Senior Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa nini haiingii akilini? Mm ndiye niliyekua na Uza Airtime na Mkuu LAT na Inkoskaz wamenunua,nimewatumia wamenilipa kwa MPESA,Done!!
    Hapo kuna kitu hakieleweki mkuu?!! Halafu sio kwamba ni daily business,imetokea tu once basi unless itokee tena!!
    JF tunauza,tunanunua,tunabadilishana Mawazo,tunapeana Ushauri,tunatengeneza Marafiki wapya na mambo mazuri yanatokea!!

    Suffice to say,Jf is a great forum,is a forum for matured people,people who can think critically!!
    Jf oyeeeeeeeee!!!!
     
Loading...