Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Modem za zantel kwa sh 15,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kibela, Oct 18, 2012.

  1. Kibela

    Kibela Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni za CDMA,zina offer ya 3 days unlimited....Ni PM kwa maelezo zaidi,Speed Up to 3.1Mbps
     
  2. b

    bamku JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    mkuu nitumie namba yako ya simu tuwasiliane
     
  3. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,514
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Hiyo bei uliyoitaja ndio Bei halali Zantel Wametoa Punguzo za Modem zao zote Bei ya Zamani ilikuwa ni 25,000/= na Sasa bei itakayokuwepo madukani ni 15,000/= Usiuziwe zaidi ya bei hiyo.... na offer zao ni kama kawaida
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Na bundle zao zikoje?
    Kwa wiki?
    Kwa mwezi?
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Naomba sana sana nitumie private message ili unipe no. yako nikupigie maana labda umeona kutoa namba yako hapa si vyema
    NAHITAJI MODEM YA ZANTEL
     
  6. c

    cyruss Senior Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NI pm namba yako tuFanye biashara
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kumbeeeee
    ushamharibia huyu nae maana badala ya kutuambia zinapunguzo amejidai ati zake yeye ndio bei poa
     
  8. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ndugu ndio umeghairi biashara au?? maana nimku-pm na namba yangu nimekupa ila sijaona impact yeyote!!
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,678
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    dah .... kweli darisalamu ni zaidi ya shule
     
  10. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bei ambayo anataka kuuza ni bei ya wenyewe zantel 15,000, itakua yeye anachukua kwa jumla
     
  11. Kibela

    Kibela Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umepatia jibu.
     
  12. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133

    Mjini siyo kutangulia bali mjini ni mahesabu tu
     
  13. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mr tuma namba yako mm yangu n 0658430309
     
Loading...