Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza modem ya voda sh.35000 tu!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by baghozed, Oct 6, 2011.

  1. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama unaihitaji modem ya voda ipo kwa sh 35,000 tu ni pm tu.
     
  2. T

    T.K JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Modem mpya ni sh. elfu 30 iweje wewe uuze ya mkononi tena uliyoisajili kwa jina zaidi ya bei ya dukani?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kapotea njia huyu, m.city ni 25,000 na unapewa vocha ya 10,000
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Waungwana modem za voda ambazo ziko sokoni kwa sasa ni ZTE k3570 zinazouzwa sh 44,000/
    [h=2][/h]
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    angesema model ya modem yake ingekuwa afadhali
     
  6. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Now Voda wameshusha ni 24000 tu
     
  7. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasikia wiki ijayo bei iatakuwa elfu 16 wewe hiyo tunza uje uwaachie jamaa zako yawezekana za sasa feki, au umeacha kutumia mtandao sasa au una moderm nyingi zaidi
     
  8. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Bora uwaambie ndugu mana hawajui wanachokiongea
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo hiyo ya zte k 3570 inauzwa elfu 15 tu. na vocha ya elfu kumi ndio inakuwa 25000.
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu mlimani city duka gani wanauza hizo zte 3570 kwa bei hiyo? au huku kwenye ofisi zao karibu na hall na investment bank? maana mimi nilienda mle ndani madukani zinauzwa 44,000/ na hata Ohio street kwenye ofisi zao pia wanauza 44,000/
     
  11. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wamezipandisha bei mkuu now was sh 44,000
     
  12. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ni hiyo k3570
     
Loading...