Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Modem kwa bei nafuu- kwa wakazi wa Dodoma tu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by komredi ngosha, May 6, 2011.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nauza modem za TTCL kwa elfu 20 tu. Ni special kwa walio dodoma. Wahi zipo chache. Kuweka oda 2ma sms kwenda 0783599456
     
Loading...