Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza memory card na flash disk kwa bei poa kabisa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chaUkucha, Sep 28, 2012.

  1. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,001
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Memory card 1 gb sh 7000/=
    2 gb sh 9000/=
    4 gb sh 14,000/=

    flash disk 1 gb sh 11,000/=
    2 gb sh 13,000/=
    4 gb sh 19,000/=
    8 gb sh 30,000/=
    16 gb sh 40,000/=
    512 gb sh 250,000/=

    0655 854563
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Bei poa sana,

    Juzi kati jamaa wamenipiga flash disk ya 4GB kwa 30Thou, nikaikumbuka sana JF.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maisha computers wanauza memory card kwa bei hizi:
    2GB=Tsh.4,000/=
    4GB=Tsh.5,000/=
    8GB=Tsh.8,000/=
    ni kipi litakacho tufabya tuje nunua kwako kwa bei hizo???
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu wapo wapi hawa? una contact zao?
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Wako wapi hawa kaka??
    Hizi bei zimekua chini sana, haziwezi kua fake hizi kaka?
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sio za mkandarasi hizi?
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani huyu jamaa kaleta bidhaa zake na mimi nime muuliza kipi kitakacho tufanya tununue kwake kwa bei hiyo, kwa kuheshimu thread na biashara ya jamaa ukitaka contacts za maidha Computers niPM nitakupatia bila woga
     
Loading...