Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza mashudu ya alizeti

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tabu kuishi, Feb 24, 2012.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina mashudu ya alizeti tani 20 nauza yapo mkoani, ukihitaji nakuleteya popote ulipo, kwa mwenye kuhitaji ani sms 0712976729
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mi nitachukua yote ila bei yangu ni 300 kwa kilo pia una deliver kigamboni. kwa kilo. kama unataka confirm.

    ni ya singida, Moshi au Mbeya -- pia confirm.
     
  3. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni ya KITETO mkuu fanya 350 piya malipo ni cash,
     
Loading...