Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza mafuta ya alizeti

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MkimbizwaMbio, Aug 13, 2011.

  1. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nauza mafuta ya alizeti. Ni pure kutoka singida.
    Hayajachakachuliwa.
    Dumu la lita tano ni shi. 18,000
    Na dumu kubwa 70,000

    Yapo mengi ya kutosha
    Wanunuzi naomba wani PM
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    uko wapi mkuu........
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    uko wapi? Mi ni mpenzi na mtumiaji mzuri sn wa mafuta hayo tafadhali weka mambo hazarani UKO PANDE ZA WAPI?
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sinza
    Mapambano
    Dar es salaam
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona kazi ya u-marketing manager itamshinda....lol
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sinza mapambano
    Dar es salaam

    0715382291
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mfano mtu yuko Arusha anapataje sasa au una matawi huku....
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Strategy yangu ni "Quality Product"
    Haiwezi nishinda
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Poa mkuu hiyo ni chakula bora.
     
  10. a

    abrisalim Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hiyo halizeti ndio nini kwa kimombo?
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kaka mi nataka mashudu ya alzeti -- kuanzia tani 5 hadi 30. tufanye dili
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    sun flower
     
  13. N

    Nsagali Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa
     
  14. lono

    lono Senior Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha upuuzi wewe hapo Mapambano tutakutambuaje sasa??? mgeni kwenye biashara nini wewe??
     
  15. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Niletee dumu la lita 5 kwanza niyajaribu, yakiwa mazuri kweli hayajachakachuliwa nitakuagiza hayo makubwa. Natumia lugha kama yako, so, niletee mteja mie, sitanii!
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tangazo limepwaya mno kama upo serious rekebisha kwa kuzingatia maswali uliyoulizwa. Na hilo dumu kubwa la 70,000/= ni la lita ngapi ?
     
  17. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    kaka bei yako kubwa sana, mafuta ya alizet lita 5 ni tsh 15,000 tu, wacha utapeli kila kitu mnapandisha bei tu!
     
  18. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    hiyo bei ya sh. 15,000 kwa lita 5 ni ya dar au wapi? umeambiwa yametoka singida. mi nipo dodoma na bei ya lita 5 ni sh. 15,000 na lita 20 ni sh. 60,000. sasa bei ya sh 15,000 kwa lita 5 kwa dar ni pamoja na usafiri maana alizeti hailimwi dar
     
  19. Amanda

    Amanda Senior Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Niletee lita 20
     
  20. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Bei Sunflower Oil 20 ltr Tsh 68500,5 ltr Tsh 17125 hii product itakuwepo sokoni from Jumatatu next week more details to come.
     
Loading...