Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza laptop na projector bei nzuri sana.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NEXTLEVEL, Sep 18, 2012.

  1. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Laptop Toshiba Satellite J60,RAM 1GB,HDD 40GB,SPEED 2.6GHz,CD ROM. BEI 150,000 IMESHAUZWA





    EPSON PROJECTOR iko safi kabisa. BEI 380,000

    SELLING REASON:Need some quick cash to resolve a certain issue. Contact 0717 017 820

    UNAVYOZIONA PICHA NDIVYO MASHINE ZILIVYO.
     

    Attached Files:

  2. D

    Damky Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo projector ni mpya au used. Kama used ina remaining bulb hours ngapi? My offer is 300 thau...if interested text me on O713531906 and we will do business.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizo picha ni za bidhaa halisi au umezi'google tu kama mfano.
     
  4. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu nahitaji hiyo laptop, tuwasiliane 0654994899 tufanye biashara.
     
  5. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60

    Mkuu nimetumia model zake ambapo ndivyo zilivyo siyo halisi ziko exactly kama uonavyo hapo,in good condition nikuwasha na kutumia tu
     
  6. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60

    Mkuu nimetumia model zake ambapo ndivyo zilivyo siyo halisi ziko exactly kama uonavyo hapo,in good condition nikuwasha na kutumia tu
     
  7. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Mkuu ina hours zaidi ya 3000 unamiaka kadhaa ya kuitumia kwa ofa yako siyo mbaya lakini ninauhakika na mashine yangu so bei niliyoweka ndiyo final otherwise nitaendelea kuitumia mwenyewe.
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hapo kwenye red si lugha sahihi ya kibiashara,kuhusu laptop ngoja nimcheck jamaa yangu mmoja alikua anaitaji then ntakutafuta.kwa wewe upo wap?
     
  9. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Asante kwa ushauri ingawa maana yangu haikuwa ieleweke kama ilivyoeleweka,mimi huwa sipendi nikwambie bei ya juu ili tushushane kama Mr Ebo,ukiiona hiyo projector utakubaliana na mimi kwamba bei iko fair.
     
  10. E

    EJay JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hiyo Laptop betri inakaa muda gani na ina matatizo kwa ujumla then tuongee biashara
     
  11. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu usiangaike kuhusu laptop, Business closed may be kama unataka hiyo Projector ♥
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Projector ishauzwa au bado?
     
  13. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Zipo projector 2,nicheck kama unahitaji
     
  14. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    projector bado unazo kiongozi?bei imepungua kidogo?upo mji gani?mi nipo arusha nicheki 0754348782 au 0715 same number
     
  15. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Projector imebaki moja same model na hiyo kwenye picha nyingene jamaa amechua leo hii,mimi niko Dar.
     
Loading...