Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kura yangu ya Urais wa 2015 kwa bei 0

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Midavudavu, Mar 15, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kura yangu itakwenda kwa mwanasiasa yoyote mwenye chama cha siasa au asiye kuwa na chama cha siasa atakaye nihakikishia kuwa mara baada ya kupata Uraisi atakuwa tayari kurudisha Azimio la Arusha. Kura yangu inapatikana bure. Nakumbuka maneneo ya Baba yetu mpendwa ambayo kila nikiyarudia yananitoa machozi kutokana na yanayotendaka sasa hivi katika Nchi hii " Tulikuwa na miioko ya uongozi; wenzetu wakaenda Zanzibar na waliporudi wanafanya mambo ambayo hayaendani na Azio la Arusha; wenye akili tukagundua kuwa limekwisha"
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    1.Nauza Kura Yangu
    2.Kila kitu Nyerere
    3.Matusi
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mwaka 2010 si ulimuuzia jk kwaajili ya barabara za juuu!
     
Loading...