Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kuku wa nyama

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mchakachuaji192, Jan 3, 2012.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau kama kuna mtu au hoteli inahitaji kuku wa nyama tuwasiliane ninao kuku 600, wapo dar, kwa maelezo zaidi nicheki kwa namba +255655393035
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    MWENYEZI MUNGU akusaidie upate wateja haraka iwezekanavyo.pia weka uzito wa kuku pamoja na bei..
     
  3. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amen, bei ya kuku ni shilingi 4500
     
  4. n

    namwangala New Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4500 kwa uzito gani?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mkuu mtu anaweza kununua hata m1 kwa ajili ya nyama choma au ni kwa hotel? Weka kilo hili nikutafutie soko kubwa,kuku wanyama ndo hao weupe wanaofugwa kwenye mabanda na mataataaa
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mchakachuaji192 mkuu mimi naogopa jina lako hili, naogopa kuchakachuliwa. kuna msemo wa kihaya unasema "eibara lita nyinalyo" ukiwa una maanisha "jina linaweza kumharibia mwenye nalo"
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana kilo moja kwa sasa wiki ijayo ndio natarajia kuwauza maana watakuwa wametimiza wiki sita
     
  8. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    King Kong mmoja naweza kuuza bt si kwa bei hiyo cozi hiyoni bei ya jumla
     
  9. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkubwa kuna vitu vya kuchakachua mwenzangu sio kila kitu ni uchakachuaji tu, have faith on me
     
Loading...