Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kuku wa kienyeji.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GHANI, Feb 20, 2011.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nina kuku wa kienyeji wazuri bei ni nzuri, nipo moshi, tunaweza kuwasiliana kwa 0716512935.
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Moshi sehemu gani? Na je kuku hao ni chotara au wa kienyeji pure?
     
  3. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hao kuku bei gani mkuu? Je, hawanaja- cross na wale wa kidhungu?
    Vipi kwa mteja aliyeko dar?
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuku wenyewe ni kienyeji pure, nipo karibu na kiboriloni but 2naweza kuwasiliana zaidi kwa no. Hapo juu.
     
  5. P

    Pokola JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi ninao kumi wa kienyeji pure hapa Kinondoni, kwa aliye dar ani-pm. Bei nzuri sana.
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hiyo bei nzuri sana inatofautiana na mfuko wa mtu

    unless ni bure
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nipo dar na niliitaji wa kufuga
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo huwa nawakubali jamaa zangu wa Moshi. Fanyeni vyooote ila akipata nafasi asahau biashara yake....mkuu nimekupata nitakutafuta!
     
  9. G

    GHANI JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ebwana poa kila la kheri wana Jf.
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    huyo wa Dar aseme anauza shilingi ngapi na yuipo wapi mimi nahitaji pia
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    poa kaka nimekupata, 2taendelea kuwasiliana ukihitaji wengine
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hebu tuwekee na picha ya hao kuku tuwaone.
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    hahahaa, Husninyo kwani hujui kuku wakoje?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nataka kuthaminisha afya zao na shepu. Ha ha ha!
     
  15. G

    GHANI JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwana Haji naona ingekua vizuri 2onane j5.au uni Pm.
     
  16. T

    Today New Member

    #16
    Mar 29, 2013
    Joined: Mar 8, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tafadhari nauza kuku wa kienyeji kwa jumla,wana kilo, 1.2, kg 1.3kg,1.4 au zaidi kg.naweza supply hata zaidi ya 700. per wiki. mie nipo morogoro vijijini karibu na dakawa. bei ni kuanzia 12,13,14.baada ya wiki nasupply kwani nipo vijijini. nataka kuwauza hawa nifuge chotara.anayetaka call me via, 0714004426,
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2013
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bei ya jumla kuku wa kilo 1.4 inaanzia 12???, kubwa mno, singida hapo elfu 6 tu!.
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hapo utauziwa Picha, maana naweza kupiga hata Kuku wa Jirani!!
     
  19. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2013
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    umenichekesha jamani. Akapige picha kuku wa watu? Akibambwa atasemaje?
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Atasema alikua anapiga picha tu, hata hawachukui na Jirani mwenye kuku ataamini.
     
Loading...