Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Korosho!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rakeyescarl, Sep 7, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Naomba mniunge mkono kunijuza wapi naweza kupata masoko ya ziada.
    Katika kujitafutia ajira,nimeamua ku pack Korosho kwa packaging za hali ya juu.Korosho zetu zimetengenezwa kwa ubora wa hali ya juu na viwango vya kimataifa.Zote zinatokea Mtwara.
    Nina uwezo wa kuuza kiwango chochote na kukuletea mpaka Mlangoni.Zimethibitishwa na TBS na TFDA.
    Bei zetu ni ndogo kwa zaidi ya 15% kwa bei zote mnazooona madukani au masokoni na ubora wake ni zaidi ya asilimia 50.Tunalipwa baada ya kukufikishia mzigo na kuridhika na ubora wake.
    Kwa mahitaji yako Tuandikie rakeyescarl@yahoo.ie au PM hapa.
    Week end njema,
    RE.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Minimum package ni ujazo gani??
    Naweza kupata za Tshs 2,000/- za kutafuna???
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mkuu ... unauza korosho ghafi au korosho kama nut biting/snacks
     
  4. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nikuletee wapi?bila shida mkuu,nauza hata za 500Tshs.
     
  5. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kama nut biting/snacks
     
  6. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2015
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    samahani mkuu,niliziuza,sikuwa kwenye mtandao kwa muda mrefu.Ahsante@
     
  7. m

    mjomba 1 Senior Member

    #7
    Sep 28, 2015
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ulikuwa na kilo zako mbili za korosho ndio ukaamua kutusumbua sio?
     
Loading...