Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Miwatamu, Oct 19, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Kiwanja kikubwa chenye ukubwa wa sqm 656 kipo buyuni, kimepimwa na kina hati ya miaka 99, pia ada zake zote zimelipiwa. Kimezungukwa na nyumba mpya za shirika la PSPF. Ni kizuri sana kipo jirani na shule ya msingi, kwenye kona na maji yanapatikana hapo hapo. huna haja ya kuingia gharama ya kuvuta umeme kwani shirika hilo linavuta umeme. Bei maongezi.
    Kwa mwenye kuhitaji piga 0773 422 205 au niandikie miwatamu@gmail.com
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Buyuni ni wapi huko?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hapo tutajenga kanisa la kuchoma
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jukwaa gani hili?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Zanzibar
     
  6. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahaha, zanzibar nunua mwenyewe.
     
  7. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Njia ya kuelekea Chanika mkuu kuna kituo kinaitwa TALIANI unashukia hapohapo kisha unafuata barabara ambayo inatokezea mbagala, kama unakumbukumbu kuna viwabja 20,000 vilipimwa na serikali. Ni mojawapo ya hivyo
     
  8. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Ng'wanangwa mbona unataka kuua band? hebu acheni mambo ya hao wajinga tujadili ya maendeleo.
     
Loading...