Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mauza uza, Sep 21, 2012.

  1. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Kiko maeneo ya tegeta njia ya kwenda wazo wanaita tegeta kwa makamba...ni eneo zuri,maji na barabara pouwa..nauza kwa vile uwezekano wa kurejea bongo kwa wakati huu ni mdogo...ukubwa ni nusu eka na bei ni kuanzia 10m.....ni pm au mpigie mtu wangu wa bongo kwa namba hii 0715060183..
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kina ukubwa gani?
     
  3. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    20 x 25'...ni changu hakina tatizo lolote..
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ??????????????
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    20 x 25' ....20' ni urefu wa piece moja ya mbao ya soft wood
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa kaka, kina ukubwa gani??
     
  7. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    kwa kifupi ni nusu eka ...hivyo vipimo ni magulu 20 kwa 25 ...urefu kwa upana wandugu,..MPIGIE JAMAA CM ATAKWENDA KUKUONESHA TUU BILA SHIDA.
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hesabu ya darasa la ngapi hiyo? 70*70 ukigawa kwa 2 unapata 20*25???????
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Muuza Sura nusu heka ni eneo kubwa sana!! Siyo kama ulivyosema magulu 20 kwa magulu 25 ni sawa na Robo heka uigawe kwa mbili.....
    Heka=70m kwa 70m
    Nusu Heka=70m kwa 35m
     
  10. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    labda tatizo ni mahesabu lakini ni nusu eka hilo halina shaka na kiko sehemu nzuri tuu
     
Loading...