Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TRACE, Feb 2, 2012.

  1. TRACE

    TRACE Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wana JF.Ninauza kiwanja changu kilichopo Kimara Kilungule chenye saizi ya 18x14m.Nilikinunua miaka kama miwili iliyopita.Kipo sehemu ya juu na hakihitaji hata kusawazishwa ili ujenge.Sababu ya kukiuza ni kutaka kupata hela na kufanya kitu kingine.Barabara ipo mpaka site na umeme pia.Ni umbali wa 200m kutoka Kimara Kilungule - Kiwanjani.Bei ni Milioni 7.5 na maongezi yapo.Kwa mawasiliano tumia 0716 322169 au 0784 505171.Karibuni
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    7.5M kwa 18* 14? You must be kidding, lol.
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani hizi bei mnazitoa wapi? 20*20 eneo hilo hilo kuna viwanja vizuri kabisa vya 2.5m. Wewe kiwanja kidogo hicho unauza bei mara tatu yake.

    Labda kama kina vitu vya ziada lakini vinginevyo................
     
  4. m

    mama cha Senior Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni ujuaji, hii ni biashara huria huna hela piga kimywa wenye nazo wanunue. Tatizo la wachangiaji wengi hawana hela kazi kuchonga
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kama wachangiaji wengi hawana hela kwanini umeleta hili bandiko hapa

    nashauri peleka hili bandiko The Gurdian na The East African newspapers utapata wateja
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Big up mama!
    Bora umewaambia
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli! 14x18m = 252 sm kidogo kupita kawaida, sijuwi hata nyumba unajengaje hapo! Naweza kupata kiwanja cha 1200 sm kwa mil. 10 maeneo yaliyopimwa kabisa. Du hii bei balaa!
     
  8. m

    mama cha Senior Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @lat m2 asilete tangazo lake kuogopa vuvuzela mkosaji kama wewe. Huna hoja wambwela na post za wa2 kama huna cha kupost nakushauri pata muda wa kupumzika labda akili itafikiri sahihi,@mazingira hujalazimishwa kununua hicho kiwanja we sepa kwenye hicho kinachokufaa uclete ujuaji hapa huna lolote kwanza hata bei za ardhi huzijui umezoea udalali
     
  9. V

    Vome Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wewe dalali wa viwanja nini???
     
  10. L

    Lampard8 New Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndomana anaitwa PONJORO
     
  11. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    biashara ni kipaji,kulikon malumbano jamani ktk biashara?
     
  12. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mponjoli si ndio maana akatoa namba za simu ili muwasiliane kama kunalolote mnaloweza wekana sawa lakini sio kuumbuana kama hivi banaaaaaa!!!
     
  13. l

    lily JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tangazo kaweka trace vuvuzela upige wewe, kaoge ulaleeeeeee
     
Loading...