Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza kiwanja

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chiwa, Aug 15, 2011.

  1. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 767
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    kipo twangoma kimepimwa medium size
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,785
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Twangoma ni wapi.....?
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twangoma ni wapi?toa exactly location sio mihogo hyo.
     
  4. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka kututapeli huyu kweli kiwan ja Tgwangoma hata barabara haifiki labda kwa miguu
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kajipange uje tena ukiwa na details, sio unakurupuka na ku2tajia kijiji chenu
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ananisha viwanja vya mradi Tuangoma kigamboni
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Weka data vizuri!
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jieleze vizuri,ukubwa,mahali na kiasi
     
  9. D

    Double New Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amani kwenu nyote,naomba kujiunga na nyie!
     
  10. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona munamshambulia jaman?kama wahitaji kiwanja na kujua kipo tuangoma cha muhimu ni kumuuliza maswali ya msingi tuu!je unayo building permit?barabara inafika?umeme upo karibu?maji je yapo karibu?

    Pia angeweka bei kabisa ili watu wajitume!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    tuangoma ni maeneo ya kongowe Dar es salaam kama wewe unakaa benaco huwezi pajua.lakini viwanja vyenyewe kama vile bush kashavinunua.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kigamboni,ukitokea Mbagala -Kongowe ni karibu kama 3-5 km.
     
  13. J

    Joseph Zito Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha jazba biashara matangazo na kujieleza vizuri!! weka bei location ukubwa umbali kutoka main road, je wewe ni dalali au ndio mmiliki? jieleze kama Muuzaji sio "nauza kiwanja" kama unasema naenda kukojoa
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Juzi nilikuwa huko natafuta kiwanja - toa bei fasta
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    watoto wa masaki utawajua tu, kuna Tuangoma, Mwanekilato, Kimbiji, Tudwi songani, Gezaulole. Hivi vyote ni vile vijiji ya ujamaa vya mwanzo enzi la mwalimu miaka ya 70 kweusi kama ulisoma history. Huku ndiyo serikali yetu imepima viwanja baada ya kuwalipa wale wakazi hela kiduchu kiduchu.

    Kutoka feli ni KM 17 kama unakwenda Kongewe - Mbagala.
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    hapana ni kweli Tuangoma viwanja vilipimwa i think 2008, na watu walipewa. sasa wengine wanauza. si utapeli.

    Viwanja vilivyopimwa that time ilikuwa Kibada, Sokota na Tuangoma. so mzee kama una chenji jitupe upate kiwanja mitaa hiyo. Bababara ipo ya lami toka feli hadi kongowe. kama nilivvyosema Tuangoma ni kama km 17 toka feli.
     
  17. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuangoma pako poa, toa bei mkuu tukichangamkie.
     
  18. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi cha kwangu kipo BUYUNI cha mradi pia ....nakiuza TZS6000/sq meter(bei ya serikali),kina ukubwa wa 2000sqM.kinalipiwa land rent kila mwaka toka 2007.
    kwa sasa kuna mradi mkubwa wa PPF,wanajenga nyumba elfu kadhaa kule...barabara ni nzuri ,zilichongwa enzi za magufuli akiwa pale ardhi.
    kwa nini nauza? jibu: nimegundua kumiliki viwanja bila nyumba sio deal mjini hapa,nakusanya funds niendeleze ujenzi.

    anayehitaji aniPM pls
     
  19. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 767
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    ni kweli nauza kipo block 11 plot namba 104 ukubwa mita za mraba 984 na mbele yake kuna open space unaweza kunipigia 0783226144
     

    Attached Files:

  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh si bora ungesema KONGOWE/Mabagala?
     
Loading...