Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja Tanga maeneo ya Kange

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Y2k, Aug 5, 2012.

  1. Y2k

    Y2k Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nauza kiwanja maeneo ya Kange Tanga nyuma ya Ekenforde University umbali wa mita 800 toka chuo kilipo kipo kwenye mapimo,ukubwa ni 30 kwa 20 .Bei kinaanzia 7 million. Maelewano yapo kwa anayehitaji anaweza kuni PM, tutapeana contact kwa ambaye yupo serious anahitaji.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bei kubwa sana hiyo, utafikiri kange ipo dar kha! Nani aliwaambia wote mtatajirikia kwenye udalali wa ardhi ya makazi?
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    jinga wewe 20 kwa 30 milioni saba wew serikali walikuuzia sh ngapi???
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kange naifahamu ndo maana namshangaa na bei zake za ajabu ajabu. Bei ya ardhi kwa jiji la Tanga bado zipo reasonable sana, jamaa kama hawa ndio huwa wana inflate bei ili wapate cha juu
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hapo pahala panajengwa kiwanada kipya cha simenti (RHINO) na stand mpya
     
  6. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini sehemu anayoieleza ni opposite na panapojengwa kiwanda na stand. Anyways bei aliyoweka ni kubwa, kiwanja cha ukubwa alosema chaweza kuwa 4 million
     
  7. b

    babashakur New Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe bw.kwisimla ila me ninamabadiliko kidogo anatakiwa auze japo kwa tatu au tatu unusu hapo ni constant.
     
  8. MASABURI

    MASABURI Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Bei ya kiwanja halali hapo ni 3 kamili au 3.5 milioni...kinyume na hapo ni ufisadi tuu!!!
     
  9. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani acheni kumzodoa mwenzenu, hiyo ndo bei ya viwanja kange kwa taarifa yenu, nafikiri Dar tu ndo viwanja bei ghali, unajua Morogoro sasa hivi maeneo ya Tungi ni sh mil 7, wakati kulikuwa kichakani kbisa? chezea ardhi wewe, Muheza kwenyewe viwanja nil 4 vilivyopimwa hapa naongelea medium density!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,144
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Mil 7??? Utafikiri viwanja vya dsm!!!
     
  11. Tarakilishi

    Tarakilishi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2013
    Joined: May 19, 2013
    Messages: 1,243
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kinunue mwenyewe kwa bei hiyo
     
  12. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Taratibu Mkuu, juzi mtu kalipia Kange kwa 3.8M robo ekari na msingi ulishaanzishwa! sasa hiyo saba mi sijaielewa kabisaaa, labda kama na wewe una maslahi nayo mkuu!
     
  13. v

    viking JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    mimi nilinunua 40x40 kwa milioni moja na laki nane mwezi wa nne mwaka jana
     
  14. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Hawa madalali wanainflate sana bei mkuu!
     
  15. Mgeule

    Mgeule Member

    #15
    Nov 9, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 19
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Jamani naombeni mnisaidie namimi ninahitaji kiwanja Kange au Nguvumali
     
Loading...