Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja Mbezi kwa msuguri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mutensa, May 4, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wapendwa,
    Nauza kiwanja. Kipo Mbezi (loius) kwa Msuguri kilometa 2.5 hivi kutoka main road. Kina slop na ni kizuri sana, maana utapata upepo mwanana ukijenga pale. Kama nusu kilometer kutoka hapo St. Thomas high school, nusu kilometer ipo St. Anne Marie School, na km 1 ipo Gift nursery and promary school. hii ina maana wanao watapata shule nzuri bila adha ya usafiri. Pia maji yapo, mradi wa wachina umefika huko ndo wako busy wanachimba mabomba. umeme upo karibu utahitaji nguzo moja au usihitaji kabisa (itategemea Tanesco baada ya kupima). Ukubwa 30x50. Barabara ya gari kubwa inafika pale pale site. Kina msingi japo umejengwa siku nyingi. Wasiliana nami kwenye mutensa@live.co.uk. hakuna haja ya dalali maana kiwanja hiki ni cha kwangu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu tumekuelewa ungeweka na bei ya kuanzia kama sio ya mwisho.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bei mkuu inakwendaje hapo?
     
  4. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    6.5m wakuu maongezi yapo, waungwana hawawezi kukosa kuelewana. Kwa detailed negotiations tuwasiliane kwa email.
     
  5. K

    Kitukuu Member

    #5
    May 4, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nimevutiwa sana na wasifu wa kiwanja chako. Ingekuwa vema kama ungetutajia kadirio la bei yake!
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ile barabara ya kwenda Pugu mnadani si inapita mitaa hiyohiyo mzee,au wewe uko mbali kidogo.Barabara hii kwa macho haionekani lakini ndio njia ambayo zamani ilikuwa inatumika kupitishia ng`ombe toka pugu kwenda kiwandani kawe. Nisaidie hapo kidogo,mimi mwenyewe nataka.
     
  7. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hope nikija na ID ya JF bei itapungua zaidi..
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama maelezo yako ya awali ni sahihi kabisa.......bei siyo mbaya kivile kwa maeneo hayo mkuu!

    Wakuu kazi kwenu......30*50m....is big plot anyway!
     
  9. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii barabara haipiti mitaa hiyo. Sehemu yenyewe unaingilia kituo cha mbezi kwa msuguri kwa mbele unakunja kulia kuelekea shule ya St. Anne Marie.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mutensa na wewe unaishi kule?Nataka j2 niende nikapacheki ili nifike bei.
     
  11. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,961
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    30X50m? au 30miguu x 50miguu?..maana kwa uelewa wangu wa viwanja hasa maeneo uliyoyataja huwa hawapimi mita wanatumia miguu na mbaya zaidi huwa ni miguu ya muuzaji ambaye anatembea taratibu hatua ndogondogo ili shamba lake atoe viwanja 50 apate pesa nyingi...

    please cofirm kama ni kipimo cha mita ili nianze kukushusha bei maana najuwa watu kibao watazichomolea hizo slopes za huko na huo udongo mfinyanzi wengu tunaufahamu kwa kupasua misingi ya nyumba...kama ni miguu wala sihitaji kuongea zaidi nakuwa nimeishajitoa katika list ya wateja wako watarajiwa
     
  12. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu siko mbali na mitaa hiyo. ukitaka kuona kiwanja tuwasiliane. Kwa maelezo zaidi tuma mail kaka ili tupeane na namba za simu, etc...
     
  13. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu kiwanja hiki kipo bado. Nimeona nitume tena ili muone tangazo. Ni-PM tuongee bei nzuri tu, original seller yuko pale pale hivyo hakina longo longo. 30mx50m. also you can email: mutensa@live.co.uk
    Price 5,000,000 kama kwa negotiation, itapungua kidogo. Usiogope tutaelewana, i just need money.
     
    Last edited: Aug 28, 2009
  14. P

    Papizo JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Mkubwa nieleweshe kidogo hapo 30x50 sijaelewa ukubwa wake vizuri je imefika eka moja??Mimi nina kiwanja changu hiyo hiyo barabara kule karibu yanapoishia yale magari ya usafari I mean pale karibu na shule sasa sijui wewe!!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Mkubwa nieleweshe kidogo hapo 30x50 sijaelewa ukubwa wake vizuri je imefika eka moja??Mimi nina kiwanja changu hiyo hiyo barabara kule karibu yanapoishia yale magari ya usafari I mean pale karibu na shule sasa sijui wewe!!


    yaani JIRANI unataka kumuamisha mwenzako???duhhhhhhhhhhh
     
  16. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni mfuko tu, kwa maelewano inawezekana
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Nadhani ni zaidi kidogo ya NUSU eka kama tutakubaliana na vipimo vya wanaouza mashamba maeneo hayo kuwa Ekari moja ni maguu 70x70. Nisahihisheni.
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haya mahesabu ya maumbo yalikuwa yananipa taabu kweli. Kwa sababu kama 70 x 70 ni hekari 1, sijui 35 x 70 zitakuwa hekari ngapi, hasa ukitilia maanani kuwa 30 x 50 ni zaidi kidogo ya nusu heka!
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....teh teh. Ngoja tungoje wajuzi wa hayo mambo waje hapa watujuvye!:)
     
  20. P

    Papizo JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160


    Sawa sawa mkubwa....Nimekupata ..
     
Loading...