Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja kwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Livanga, Oct 7, 2012.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wandugu nauza kiwanja chenye ukubwa wa mt 25x30 kipo kata ya Goba kitongoji cha kulangwa along barabara ya kwenda wazo. Kinafikika kwa njia nyingi kupitia mbuyuni, goba( tangi bovu au mbezi ya kimara). Bei milion 8 tu.
    Kwa mteja aliye serious tu nipigie namba 0714500004
     
  2. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimepimwa boss?
     
  3. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hakijapimwa lakini ni salama ndugu.
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pima kwanza!!
     
  5. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Napenda sana kupima tatizo vigezo vya nchi yetu uwezi kupima eneo dogo kiasi hicho. Na ingependeza sana kama serikali ingekuwa inapima then sisi wananchi tunauziwa na kulipa gharama za upamaji hukohuko kwani isingekuwa gharama kama sasa na mpangilio wa mji ungekuwa mzuri sana.
     
Loading...