Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAUZA KIWANJA KILICHOPIMWA HATI MKONONI 2000sqm-BUYUNI

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Vakwavwe, Dec 31, 2010.

  1. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hello wanaJAMVI,
    nauza kiwanja kilichopimwa,kina hati na kinalipiwa kodi ya ardhi kama kawaida.kina advantage nyingine kwamba kipo mwishoni na kuna eneo ambalo halijapimwa na halina owner(linamilikiwa kwa kugawana na ownwer wa land ya upande wa pili),ni tambarare na maeneo haya yameanza kuendelezwa kwa kasi.
    Bei ni 10M hakipunguzwi wala hakiongezwa hata cent tano. if interested plz niPM.

    KIPO BUYUNI MBELE YA PUGU SEC ILA KABLA YA CHANIKA.....SQ M 2000. ndo ukubwa wake.
     
  2. R

    Retreat JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kipo wapi sasa Vakwavwe? Taja Eneo kilipo.
     
  3. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kipo wapi kina ukubwa gani?
     
  4. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kipo Buyuni,check heading mkuu. ni mbele ya Pugu Secondary ila kabla ya Chanika.
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Karibu na barabara mkuu? if not kutoka barabarani unaingia ndani umbali gani? Unapita Pugu Kajiungeni?
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yes unapita,ni vile vya mradi wa wizara ya ardhi.barabara zimetengenezwa mpaka kwenye kiwanja.kutoka kwenye lami ni km 4 or less
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu cjui kwa nn najsikia kukuuliza sababu ya wewe kukiuza. Nisamehe kama nakukwaza....
     
  8. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no!siwezi kukwazika ndugu yangu. nilibahatika kuwa na viwanja viwili ,hivyo nakiuza ili nipate pesa niiongezee kujenga kwenye kiwanja kingine.
    hivyo tu nothing else
     
  9. E

    Exav Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13

    Bado kipo?
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu usione kimya mtihani uko hapo kwenye redi, fanya marekebisho ya tangazo kwa kupunguza baadhi ya maneno hasa hayo ya redi uone kama hujakiuza fasta hicho kiwanja
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hell cheap! aisee kingekuwa Kibada kigamboni hapo haipungui milioni 25. Ila kipande hiyo mimi aaah...karibu sana na Pugu nilikosoma kiugumu ugumu naweza kuwa nakumbuka mchungu kila siku.
    Kwa mwenye hela anunue, 2000 sqm kwa 10m ni bahati wakubwa.
     
Loading...