Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza kiwanja, kibaha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Johnson_Siame, Aug 8, 2012.

  1. J

    Johnson_Siame Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwacha cha heka moja, kipo kibaha kwa mathias upande wa kulia kama unatoka morogoro, barabara inafika kwa sababu ndo njia ambayo magari ya mchanga yanapita, bei ni shilingi million 4.5, siitaji dalali, kama upo tayari nipigie 0652-110878
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kweli katika soko la Afrika Mashariki watanzania tutapata shida sana kushindana!
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,559
    Likes Received: 3,769
    Trophy Points: 280
    R u for real??!
     
  4. J

    Johnson_Siame Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah kweli!
     
  5. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Details hazitoshi. Kina Document?
     
  6. J

    Johnson_Siame Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    yeah na document zina mihuli ya serikali za mtaa wa pale ambapo shamba lipo.
     
Loading...