Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza kiwanja Itezi mbeya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BLB, Aug 9, 2012.

  1. B

    BLB JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wadau nna kiwanja changu 610sqm, kipo makazi mapya karibu na shule ya Itezi Mbeya, documents zote zipo.
    Its only 3m.
    Nichek kwenye
    0757865489
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    ltezi ndio kwa kina Bartez?
     
  3. B

    BLB JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wenyeji wa mbeya wanakufahamu, kuna viwanja vilivyopimwa na serikal, wa2 wanajenga wachache wamehamia
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Weka hata bei ya kuanzia majadiliano ndugu yangu. Tubadilike Watanzania, ikiwa kama mtu anauza kitu, anapaswa kutoa maelezo yote ikiwamo bei. Tuache tabia za kizamani, ikiwa kama unadhamira ya kweli na unajua thamani ya bidhaa yako, je ni kwanini usiitajie bei hadharani?
    Ninakerwa sana!!!!
     
  5. B

    BLB JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    soma msg yangu vizur,
    bei nimeweka, 3m.
    I meant milion tatu.
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ubadilike wewe izo ni tabia zako usitake kuhisi kila mtu yupo ivooo
     
  7. u

    ureni JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapo pekundu watu wengine wanongea kwa kucremu
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimepata mawazo ya watu wasiokuwa na uzoefu wa masoko (marketing); watu waliyozoea kuuza bidha kama wale vibaka wa Ubungo Mataa au vituo vya mabasi. Iweje useme unauza kitu, kisha ushindwe hata kutoa bei ya awali na mtu akikukumbusha unakasirika, kuuza si siri, tuangalie hata matangazo yanayofanywa na makampuni.
     
  9. m

    maswitule JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii ina maana huoni ndugu kaweka 3m tatizo hisomi kwa umakini eti.
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Bei si ipo hapo juu tayari. Wabongo mbona tunapenda tabia ya kujifanya wajuaji?
    Hutaki unaacha...
     
  11. B

    BLB JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu mi hata sikuelewi,
    mbona bei nimeweka,
    au unazungumzia nini....
     
  12. B

    BLB JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli watu 2natofautiana sana kwenye kuelewa,
    yani bei ipo peupeeee,
    ila jamaa haoni afu analeta maneno meeengi....
    Wkend njema wana jf
     
Loading...