Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza kiwanja Changu Goba.....

Discussion in 'Matangazo madogo' started by maishapopote, Jul 3, 2012.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hello wadau,
    Kutokana na shida ya ghafla inayonikabili sina jinsi ila kuuza kiwanja changu maeneo ya Goba-Kinzudi karibu na shule ya Rightway international School kimefanyiwa survey na kina block plan,pia nilipima hadi maji,majirani karibu wote wamejenga...size ni 47x25 M ambayo ni sawa na 1175 m[SUP]2 [/SUP]Bei inaanzia milioni 18 (maelewano yapo) kama unahitaji nipm
    ​
     
  2. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu wenye shida hawaanzi na hiyo bei.....10M itakuwa poa hata leo nakupatia
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    mkuu pole kama nimeanza vibaya lakini mi mwenyewe nilikinunua kwa bei mkuu lkn ndo maana nikasema maelewano yapo
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    daaah 18m kubwa sana bana...goba hiyo unayozungumzia ipo karibu zaidi na upande wa kimara au upande wa huku mbezi beach??
     
  5. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    je ni kilometre ngapi kutoka masana hospital?
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    upande wa mbezi beach mkuu unapandia pale africana..lkn mkuu kimekaa vizuri sana man
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ahsante!
     
  8. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tunaweza kukiona hicho! masuala ya uuzaji wa viwanja mpaka ukione! i'm interested but mpaka nikione nijihakikishie location na umiliki wako!
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hopa iko mtaa ipi hapa Kampala?
     
  10. K

    Kiluminat Member

    #10
    Dec 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja ushauza,kama bado call 0754 294469
     
  11. c

    chororingo Member

    #11
    Dec 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mzee mimi nakitaka. Email yangu hii
     
  12. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #12
    Dec 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Wadau,bahati mbaya au nzuri sikufanikiwa kukiuza kile kiwanja alijitokeza mdau mmoja tu na akasema hajalipenda,however kuna kitu kilijitokeza miezi miwili tokea nitangaze hapa watu walijenga kwa kasi sana wakuu mitaa ile lkn pia alijitokeza jamaa mmoja akatoa ofa ya milioni 30,lakini nikawa ile biashara niliyotaka kufanya na ile hela ikawa imeshapotea so nikaghairi na nimeamua kujenga mwenyewe....ila ki ukweli wadau viwanja maeneo ya Goba kinzudi vipo,lakini vinapanda bei kwa kais sana,

    kwa mfano,kiwanja changu nilinunua mwaka jana august,kwa bei ya milioni 10,lakini mwaka huu mwezi wa kumi nimepata ofa ya milioni thelathini,hii inaweza kuwa biashara nzuri!

    Pia nina kiwanja kingine maeneo hayo nilinunua kwa bei ya milioni mbili na nusu kwa mtu huyo huyo,hichi nacho kiko kama kilometa tatu kutoka hapo goba kinzudi,now nimepata ofa ya milioni tano na nusu...

    sasa ukiangalia kwa makini utagundua kuwa viwanja vinapanda sana,na ukitaka kununua kiwanaja usiangalie sana watu wanafanya nn,maana unaweza kukatishwa tamaa...nitoe tu ushauri kama una nafasi weekend,nitakupatia namba ya mtu kule kinzudi ni kijana wangu wa site then uwasiliane nae atakuzungusha uone viwanja mbali mbali.

    just PM me
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Dec 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    mkuu kama nilivyosema now sikiuzi tena ila ni kilometa nne kutoka masana hospital
     
  14. erique

    erique JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Mkuu nimekusoma sana, tafadhari naomba unipatie namba ya huyu kijana wako niwasiliane nae, ikiwezekana jumamosi nitembelee maeneo kidogo. Asante
     
  15. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    mkuu mtu anatoa ofa ile anayofikiri itasaidia kusolve matatizo yake!!kaanza na 18 wewe unamshusha hadi 10m sasa huoni unamuongezea matatizo tu!!msaidie kwa mpatia hiyo ofa aliyo omba!
     
Loading...