Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza king'amuzi cha star times

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Doltyne, Oct 2, 2011.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau nauza king'amuzi cha star times (kipo kwenye box, kama kipya), kimeshalipiwa miezi mitatu, yaani 19th sept- 19th dec 2011. Bei ni sh elfu sitini tu (60,000). Hakina tatizo lolote. Sababu ya kuuza ni kuupgrade to dstv.

    NiPM kama unahitaji. Ntadeliver kokote dsm.
     
  2. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna huduma mbovu kama za hii kampuni,tupa tu kwa dustbin mkuu
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mzee weka chumba cha watoto wakichezee. Hiyo ni sawa na kutoa damu hospitali huku ukijua kuwa umeathirika. Hiyo damu haiwezi kutmiwa kwa namna yoyote ile. teteteteteteeeeeeeeeeeeeee, ni kama una hasira na hao wachina mkuu.

    Ichakachue, nimesikia inasaidia kushika free chennels za kenya na uganda kama ukiichakachua hiyo kitu.
     
  4. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    kinachakachuliwaje?
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi cha kwangu nimeamua kufugia mende kwa hasira niliyokuwa nayo na hawa chinese
     
  6. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Hivi ni kweli hawa jamaa wako serious? Yaani kama wamekurupushwa usingizini! Wanaboa.
     
  7. m

    mkalagale Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani huna hata aibu unataka kuwauzia watu kimeo
     
  8. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,779
    Likes Received: 2,654
    Trophy Points: 280
    umenifurahisha sn kwa swali lako
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Acha urongo weye hebu tuambie hizo huduma mbovu au hizo huduma mbovu ziko kwako tu tuambie ili tukujuze badala ya kulalamika tu eleza shida na upatiwe ufumbuzi kama kweli wewe una king'amuzi cha Star Times
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jamani mbona mimi natumia Startimes tena nakaa mabonde kwinamana napata huduma kama kawaida isje ndio tunalaumu jembe badala ya mkulima,mimi kwangu napata channels bila tatizo na muonekano wake kama hauna tofauti na hiyo Dstv
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    bora ununue dish la local channels angalau utapata channels nzuri za free kuliko za kulipia kwenye star time ujinga mtupu najilaumu sana kununua.
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chuki zenu tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haujui unachokiongea ww,muonekano wa picha wa startimes hata wafanyeje hauwezi kufanana na dstv,hawa ni next level,nilikuwa na decoder ya star times nimeitoa kwa sababu ya vitu vingi sana ikiwemo picture quality na scratches za myumbo wa antenna kutokana nimeifunga juu sana ili nikamate all channels,lakini sasa nina dstv raha mstarehe picha nnzuri no scratches hata ikinyesha mvua
     
  14. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu yupo tayari nimpe kigamuzi changu cha startimes anilipe kwa instalment mbili nataka anirudishie pesa tu nilizochakachuliwa na wachina
     
  15. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    humu kumejaa Sales personnel wa DSTV. kwa yeyote aliye na DSTV atajua tu Mvua na Mawingu yakianza signal inapotea.
     
  16. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo ilkuwa zamani sasa hv wamerekebisha mitambo yao pamojaa na decoder zao wanazouza sasa hivi zipo latest
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mitambo yao imeungua leo.subili wakileta mitambo mingine ikafanya kazi nakuja kukutoa hela mwenyewe.kwani wewe unakaa wapi?mia
     
  18. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningenunua lakini huu mbeya hakuna kitu kama hichi
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ilikuwaje ukalipia 60,000 zote hizo., halafu design channel za ukweli wazitoa.
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mnaongelea nini?
     
Loading...