Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Kampuni/ Nakaribisha wakurugenzi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kintiku, Apr 11, 2011.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mapema mwaka jana nilisajili kampuni -Limited by Shares kwa ajili ya kutaka kufanya biashara moja hivi ya tender. Lakini bahati mbaya sikuweza kufanikiwa. Sasa nimeamua kuiuza kampuni hiyo kwa mtu anayeihitaji.
    - Ina wakurugenzi wawili tu kwa sasa
    - Ina TIN number
    - Ina leseni ya kuendesha biashara ya stationery, mojawapo ya biashara inazoweza kufanya



    USIJALI SANA MASUALA YA BEI TUTAONGEA TU
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ina Asets zina thamani gani? Imewahi kushinda tender zipi and wapi? what does your company Worthy?, Office Locations? Ime operate kwa muda gani?, Kodi imelipwa kwa muda gani?
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Post na Financial Statements!!! Ndo tujue value ya kamouni yako, huwezi kuuza tu kama nyanya...
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Inabidi tuone balance sheet ya hiyo kampuni.
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri haelewi nini about Balance sheet, He has a good idea.......Selling a company with only TIN Number, Wakurugenzi wawili and the compay Being Limited By Share............Lets Hear from the seller, Convince Us please
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa man.
     
  7. t

    tinya Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tunawasilianaje?
     
  8. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamjamuelewa huyo nafikiri anauza kiosk chake au duka lake ambalo alifungua kama kijiwe vilvile cha kuchukulia tender za kusambaza madaftari bahasha na kalamu kwenye mashule na mahotelini kwa ajili ya mikutano na si kampuni. Kama ni kampuni aweke vielelezo vyote hapa si tu kusema nauza kampuni anajua kweli maana ya kampuni huyu, hahahah!:A S-coffee:
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    May be your company owe revenue expenditure, so you wanto to adopt your burdens:A S-cry:
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,579
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli anahitaji msaada huyu bwana! Hivi anaelewa nini maana ya Limited by Share? Pia anasema 2 Directors lakini anayeuza ni yeye peke yake kwanini asiseme tunauza kampuni?

    Bila vielelezo imekula kwako na ki-kampuni chako uchwara!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Amekimbia....
     
  12. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahahahaha jamaa lazima alaze yeye ana market kwa tin # nyie mnaomba balance sheet hahaha
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tafadhali mkuu naomba jibu hayo maswali then tuendelee ,
     
  14. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hello,
    Kama nilivyosema ni kampuni mpya kabisa, haijafanya returns zozote maana haijatimiza mwaka. Ingefaa kwa mtu ambaye hataki kupata hassles za kusajili kampuni. Kampuni haina assets zozote na wala haijawahi kufanya biashara kuweza kutengeneza huo hizo mizania mnazosema.

    Nashukuru sana kwa michango yenu ingawa hajanisaidia kwenye shida niliyosema, maaana pamoja na mapungufu ya maelezo yangu lakini nina imani wote nyinyi mlielewa ''mstari wa chini'' ni kuwa nauza kampuni.

    Kwa hiyo lengo ni kwa ajili ya mtu anayefikiria kuanzisha kampuni sasa hataki huo mlolongo wa urasimu.
     
  15. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jina la kampuni?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hii ni mbinu mpya ya kusaka hela.
    Unasajili kampuni halafu unaiuza. Lazima utaiuza kwa cha juu.
    Gharama kwa mnunuzi zinaweza kuwa pale pale labda usumbufu ndio ataepuka. Ila nafikiri
    Jina la kampuni, location etc.. Lazima viwepo kwenye memorandum of association. hebu toa mwongozo hapo.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwa sasa directors ni yeye na mkewake (baba mama management style), ndo maana anauza yeye peke yake, ni maoni tu.
     
  18. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh mie sina mbavu hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. d

    daisy Senior Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poor you. There is nothing to sell. Kama kampuni haina assets, wala haijawahi kuafanya biashara meaning haina hata mteja mmoja wa kuielezea for that matter you can not even say you re selling the company's Goodwill.

    Ushauri: Dont sell the Company not even shares coz haina thamani kwa sasa. Jaribu kuitafutia bishara kwanza ikisha-pick tafuta sasa mtu umuuzie hisa ili mu-expand capital inaweza kukutoa badae.
     
  20. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnaulizia bank statement wakati hata bank akaunti kampuni haina !

    !:A S-confused1:
     
Loading...