Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Hummer - Used

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr.Toyo, Nov 2, 2011.

  1. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo wana JF;
    Napenda kuwafahamisha kuwa nauza Used 2008 Hummer H3 4WD 4dr SUV

    Maelezo yake kwa outline;
    (a) Trims:
    4WD 4dr SUV
    4WD 4dr SUV Adventure
    4WD 4dr SUV Alpha
    4WD 4dr SUV H3X
    4WD 4dr SUV Luxury

    (b) Options:
    SUSPENSION PACKAGE, OFF-ROAD, ADVENTURE, includes (G94) full-locking rear differential, (QLB) LT285/75R16 on-/off-road blackwall tires, (NR6) 4:1 2-speed transfer case, button-actuated full-time 4WD and specially-tuned shocks (Not available with (QB9) 4 - 16" x 7.5" (40.6 cm x 19.1 cm) chromed-aluminum wheels except when (YP8) Championship Special Edition is ordered. Required with (YP8) Championship Special Edition)
    [​IMG]
    (c) Mileage: 51,625

    Maelezo mengine on request.

    Bei ni maelewano wala usiogope aina la gari (Vijisenti tuu) ...Jamani hii ni kwa walio serious tuu na ni ya kwangu sio kwamba na dalalia.
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    peleka pale lugalo jeshini...! hizi gari zinawafaa wajeshi
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tubadilishane na Corola yangu
     
  4. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ningekuwa na Mahela ningefanya mambo tatizo sina vijisent, ila Hongera sana kwa kumiliki hiyo gari.

    Thank you.........
     
  5. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mkuu hiyo ni ndoa ya kikristo "tutapendana kwa shida na raha mpaka Mungu atakapotutengenisha" mteja kupata ni ngumu na hivi siku hizi hayatengenezwi tena hata spea zake hamna, acha fuel consumption dah yaani hilo dude ni mimbaaa... tena ya kutafuta kwa mganga masharti kibao, vumiliana nalo tu mkuu kitunze kidumu!!!
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mimi hili gari nailigopa sana, yaani hata ukanipa Bure! Labda uwe unaniwekea na mafuta pia
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenichekesha sana hkaa!
     
  8. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijali mkuu,
    Ongeza juhudi tuu na wala usiwe mnyonge...nothing is impossible as long as struggle is possible..KEEP IT UP
    [​IMG]
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!!!
    inauzika mkuu...........wapo vijana wana hela haina kazi kabisa!
    Ngoja shimo liteme...machalii watalinyakua fasta.
     
  10. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri lakini am only tired of it (linajaza parking yangu tuu/lina bana mengine)...

    Anyway will think of your idea, thank you for it.
     
  11. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    haya yanapendwa na vijana(wapigaji) wa kinondoni ambayo almost 95% ya magari yao ni ya kupigwa nje(South Africa, Uk, na US) sidhani kama Mr. Toyo atakubaliana nao bei maana wao dude kama hilo wanalipata kwa bei ya starlet, ila kiukweli hummer limekaa kimkwala tu wala sioni uzuri wake mi naona presentation yake ni ya kipedeshee halina Executive presentation!!!
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Kuna ingine ya dada muuza sura,ni nzuri sana inakodishwa pale Mikocheni kwa Osama inakaa kituoni toka asubuhi hadi jioni na kupelekwa kulazwa CCM,na hakuna anayekodi,mambo ya hummermannia bana yataka fweza na si fweza za msimu mpaka usubiri upige EPA,au inabidi uwe Pedeshee
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa wauza unga, pitapita vijiweni, wana hela chafu wanataka kuzisafisha, watanunua tu
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    wengine hata ka-markII kanatushinda mafuta
    sijui hilo itakuwaje.
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mc Hammer - You can't touch this!
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tubadilishane na toyota vista yangu mkuu nikuongezee pesa ya bia kdogo......
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wengine bwanaa.. Hana shida ya gari. Ana shida ya kuuza lake alilonalo..
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wasema watu wasiogope bei...sema bei ni kiasi kadhaa..,ila inaweza kushuka.
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hata Tinga(Raila Odinga )ameliacha sembuse sie ambao hata hela ya vocha taabu ama kweli ni ndoa ya kikristo ,kwa taabu na raha hadi mu kaburi
     
  20. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wajomba hii kazi ipo!! hivi dubwasha kama hili mtu unalinunua kwa malengo gani kwani?? No offense nauliza tu waungwana!! kwa ajili ya kuendea shamba?? maana lina ma 4 by 4 na kadhalika zote!! mafuta linakula vipi!!!? last nimeuliza nikaambiwa km3 mpaka 4(Only original hummer). foleni toa hesabuni!! na kama ni la copy ya hummer hizo km gawanya kwa mbili unusu!! wajameni huku si kutiana umaskini hata kama unazo??
     
Loading...