Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza hisa za NMB

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kachoki, Dec 20, 2011.

  1. K

    Kachoki Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wapendwa nauza hisa za NMB ushauri jamani niziuze au niziache lakini hisa zenyewe elfu moja tu gawio kwa mwaka elfu hamsini lipi bora kuziuza kufanya shughuli nyingine au

    Kachoki
     
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,075
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Hisa moja unauza shilingi ngapi?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ulizinunua pesa ngapi?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Elfu 50 kwa mwaka mkuu hata ukifanya biashara ya genge hiyo elfu 50 utapata kwa wiki so tafuta profitable bss na uuze hizo hisa uziweke hapo utamake hela mkaka mwenyewe utajuta kwanini ulishikilia hizo hisa
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Elfu50 kwa mwaka!!
    Yaani ni sawa na kupata sh 4,166 kwa mwezi, ambayo ni sawa na sh 137 kwa siku.
    Yataka moyo sana.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,086
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    thamani ya hisa zako ni ipi?
    hebu kuwa muwazi
    twaweza nunua hizo hisa
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hiyo elfu 50 kwa mwaka ni dividend na haina uhakika, inawezekana mwaka unaofuata ikaongezeka au kupungua. Cha msingi zaidi angalia capital gain; hisa uliinunua sh. ngapi na sasa ina thamani gani. Halafu angalia matarajio, je kampuni inaelekea kukua au kufa? Kwa NMB ningekushauri ukae nazo hisa zako kwa sababu kampuni bado haijafikia plateau.
    Kipindi hiki cha sikukuu watu wengi huuza hisa zao. Inadhaniwa kuwa wengi hufanya hivyo kwa malengo ya kupata pesa ya sherehe, kwa hiyo jifanyie self analysis kama kweli unataka kufanya business nyingine au umekuwa caught up kwenye mood ya kula good time mwisho wa mwaka.
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamaa amekimbia, bei ya soko ni kati ya Shilingi 840 na 860 kwa Hisa moja ya NMB.
     
  9. K

    Kachoki Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nakushukuru kwa ushauri nitafanya self analysis then niamue lakini si kula good time ila nilikuwa naangalia ni bora nikazizungusha maana zimekaa huko miaka miwili sasa lakini sioni faida
     
Loading...