Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza harrier milioni 20 - t234 - bgq

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bamutu, Apr 20, 2012.

  1. B

    Bamutu Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 7, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  2. N

    Nafasi Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    "Wadau nauza Harrier inauzwa"

    Wadau tuwe serious jamani, waya wa nini katika redio, Peleka uzi huu katika Forum ya matangazo.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bamutu,

    Harrier ni ndoa ya kikristo kwa maana ukishalinunua kuliuza ni vigumu[unakufanalo] sana labda ukibahatisha mnunuzi asiyejua magari.Spares za Harrier ni ghali sana wish boan moja ni tsh 470,000/@ mpaka 500,000/= @ na ni spare inayoharibika mara kwa mara bado haujagusa Shock up ni kati ya tsh 450,000/=@ 520,000/=@.

     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu asante kwa taarifa hii. Nilikuwa na mpango wa kununua Harrier nimeahirisha
     
  5. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu asante kwa kutujuza,nilikuwa sijui kama harrier ni ndoa ya kikristo.
     
  6. s

    shreak Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi napenda sana Harrier pamoja na yote uliyosema nazipenda sana hizi gari nikipata pesa lazima ninunue Harrier.
     
  7. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    asiyesikia la mkuu!!
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wakuu vipi toyota Kluger? spea zake na mambo yake kimaisha yakoje?
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Wakuu, Terios nayo vipi, ikoje?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
  11. aye

    aye JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,775
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tusiwakatishe tamaa jamani wenye ndoto za kumili harrier naamini kabla mtu hajanunua gari anaangalia vitu muhimu kwanza na urahisi wa kulimiliki na kulihudumia
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,218
    Trophy Points: 280
    peleka tangazo lako mahala husika! si jukwaa la matangazo
     
  13. n

    ngarambe Senior Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka kwenye matangazo.... Zaidi mi napenda sana haya magari nikipata mpunga ntanunua langu,,,,, I love harrier
     
  14. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Gari ni matunzo na utayari wa kuihudumia. Kuna watu wana Corola na wanashindwa hata kununua bush kwa uzembe au kutokujali. Hata mafuta wanashindwa, kila siku taa inawaka. Gari yoyote inahitaji nidhamu
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Usitishe watu bwana. Ni gari nzuri sana madhubuti kweli kweli. Na kama unapenda spidi basi liko very stable hamna kuyumba.

    Kama unataka spare za kutengeneza hapo ndiyo matatizo. Hiyo spare unayozungumzia ambayo wewe unanunua mara kwa mara wala hata sijawahi kuisikia na mimi nnayo mwaka wa tatu huu.
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwa kutembelea mjini na kwenda kazini ni poa, na hasa kwenye fuel consumption. Engine zake ni 900-1300 cc kwa zile za zamani (mpaka 2005).

    Kwa usafiri wa masafa marefu vinachosha sana.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hiyo hela ya tanzania ama zimbabwe??mkuu
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wewe unajua magari au unasimuliwa? Hakuna Harrier ya 900cc - 1300cc duniani, labda uwe umetengeza wewe. Cc ni equivalent na body, sasa kwa akili yako body ya Harrier inaweza kutembezwa na engine ya cc 1300?

    Suzuki Swift au Corrola 111 itakuwaje? Kifupi na kwa uhakika Harrier inaanzia CC 2000- 2005 nyingi zina engine ya D4 VVTi.

    Mwambie jamaa aweke picha ya engine tuone au akupe specification zake kama huamini.
     
  19. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzee wa rula umechemsha. Soma vizuri haya maelezo. Sio ya Harrier. Huyu jamaa alikua anamjib jamaa mwingine ameulizia kuhusu gari ingine terios. Soma tena hapo juu utaona ame-reply with quote.
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bitimkongwe,

    Inategemea matumizi yako let say unatoka nyumbani hadi ofisini lami tupu 2 - 5 km per day unaweza kukaa hata miaka minne bila kununua wish boan/Shock up.Mimi nakaa Arusha week end nakwenda Tanga shambani 250 - 300 km wakati narejea naweka na mzigo kati ya 100 - 250 kgs ukitumia Harrier ndani ya mwezi mmoja tu unaiweka juu ya mawe.Naizungumzia Harrier kwa maana ya maisha ya kiTanzania ya kuangaika lakini kama una mtazamo wa Bilicana... nunua mwenzako natumia Defender P/U mashine inapiga mzigo wa kufa mtu barabara mbaya mvua milima nakatiza utadhani mamba ndani ya maji.

    Nameijua Harrier kupitia rafiki yangu anayefanyakazi UNICTR ni kweli inakimbia ,inatulia sana barabarani kama unataka kununua gari kwa kuangalia sifa hizo sawa lakini lazima utie akili disadvantages zake kwanza.Mwisho hiyo bei ni kubwa mno.


     
Loading...