Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza GX 100 TOYOTA CHASER YA MWAKA 2000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by shiumiti, Jan 11, 2012.

  1. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gari iko katika hali nzuri sana...

    Transmission: Automatic
    Year: 2000
    Doors: 5
    Engine Capacity: 1995 cc
    Fuel: Petrol
    Colour: Pearl
    Mileage: 80,877km


    Improted from Japan April, 2010
    Bei 9 million, maelewano yapo......kwa walio serious tu; contact 0653429821
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mmmmmhhhh bei kubwa sana gari ina miaka miwili unauza mil 9? Kwa bei hyo bora niagize japan,ninue kule kwa CIF ya 2800USD na nije kulipia 4m Kodi hapo total itakua approx kama mil 8 hivi acha wizi wa mchana wewe,watz wameelimika siku hizi
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu GX 100 ipi,ni zile buti yake imelala kwa nyuma au hizi nyingine zenye taa za duara? Pili,ni four au six cylinders? Tatu,kwa nini usiweke picha angalau tuone,hasa mbele,nyuma,engine na ndani,if you are serious.
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hujazuiwa kununua toka japan.

    Ukienda Yard za magari utakuta hiyo inaenda kwa 11m au 12m.

    From Japan kwa $2800 (CIF) Gx 100 (2000) labda iwe na zaidi ya 150,000km.
    Unazungumzia mil 8; vipi kuhusu risk ya kutapeliwa, muda wa kusubiri je? Hivi ndo unasema waTz tume "elimika"????

    Waache wenye pesa zao wanunue mashine hiyo.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Haaaaaaaa Realman unanichekesha sana tena sana,ngoja nikufafanulie

    1.Gari unaouziwa wewe kwenye yard imezidi kuanzia mil1.5-3m,kama ni mil 11mil mpaka 13m basi ujue wao wameleta kwa mil8 hadi 9mil,sasa kwa nini ninunue gari limetumika bongo miaka miwili tena kwa bei zaidi ya bei ambayo mimi ningeagiza kutoka japan?

    2.Kwa taarifa yako ukinipa gari zote za aina moja iliyotumika bongo na ina km15,000 na iliyotumika japan ina km 160,000 nachagua ya japan yenye km nyingi,mie gari nayotembelea niliagiza japani na ilikua na km 130,000 lakin ni mpya sana condition nzuri sana,za bongo si ndo hizo zinazopita bara bara ya mtogole?

    3.Dunia ni kijiji,siwezi kuruhusu uwaibie watu kwa kuweka bei ya juu,bora tuwaelimishe hela ngumu sana hauwezi mtapeli mtu wakati ma GT tupo tunashuudia,nasisitiza bei hyo ni kubwa sanaaaa labda kwa mil5 reasonable

    Risk ya kutapelia:
    Utanunuaje gari japan kichwa kichwa tu? Kuna watz wengi tunawajua wapo jpn kwhy nitaagiza kwa kumtumia huyo mtu na mie ndo nilivyofanya pili kama haumjui mtu unaweza tumia paytrade(tradecarview) na pia kuhusu risk hata bongo kuna risk ya kuibiwa vile vile

    Mda wa kusubiri ni siku 21-24 hadi bongo na wiki moja tu mpaka unaiclear,so waiting time ni mwezi m1 so waitin time sio issue kwani umewezaje kusubiri kuchanga hela zaidi ya miaka ndo ushindwe kusubiri mwezi?
    So hoja zote hazina mashiko
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yard nyingi zinauza magari ya wizi kuweni makini wanabadili namba moja tu ya mwisho kwenye chesesi namba wanashirikiana na TRA
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    mi simo bwana, sijawahi kufikiria kumiliki gari, uwezo wangu kuchangia hapa jamvini tu
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kaka niko serious.. nimejaribu kuweka picha inakataa...nitapiga tena na kujaribu kuiweka... Maelewano yako kaka. Gari iko ktk hali nzuri sana. Haijatumika sana...maana nimenunua gari nyingine.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    imani yangu kwa wabongo ni ndogo sana, ingekuwa anayeuza ni mhindi ningefikiria kununua lakini msongo na hizi njia za mtogole, lazima ina shida hiyo ndo anatafutwa mtu wa kumtupia 'huyo' mke alochoka
     
  10. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu kuweka picha......nitaweka pia picha zingine
     

    Attached Files:

  11. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha za gari.... Pia gari ina comprehensive Insurance
     

    Attached Files:

  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona tyre zake zimeishakuwa na kipara???:A S embarassed::juggle:
     
  13. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka sio kila mtu anauza gari akiwa na shida. Nimeamua kuuza kwa sababu tu nimenunua gari lingine. Najua wewe sio mnunuzi, na ni afadhali kama hunauwezo kaa kimya. Kuna wanaOhitaji watawasiliana nami. GARI NI NZURI NA HAINA TATIZO LOLOTE. Check hizo picha
     

    Attached Files:

  14. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na hilo,inaonekana hili gari limetembea sana.Isitoshe kuna kale kaujanja cha kupunguza odo meter.Hii pia ni Six cylinder! Kuweni makini!
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mkuu vipi tena?
     
  16. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo tyre zake ni KUMHO ambazo hazina kashat kubwa. Naamini wanaojua magari hapo tunaelewana. Kama uko serious na unataka kuiona physical unaweza kuiona wakati wowote.
     
  17. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usijaribu kuhisi wewe... Ndo maana nimeweka picha ili walio serious waweze kuona. Naona wewe hauko serious. Ni vyema ukanyamaza kuliko kubwabwaja tu. Usijionyesha kama unaweza kuandika through great thinkers Website. Acha wanaohitaji magari waongee. pusi weee!!!!!
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    GX100=2000cc=6 cylinders
    SX100=1800cc=4 cylinders
     
  19. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,356
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hizo tairi za KUMHO zimetembea kilomita ngapi? Au ndizo zilikuja na gari? Gari ulipoliagiza Odometer ilikuwa ngapi na sasa inasomekaje?
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kwani nani hazijui karolaiti?
     
Loading...