Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza GPS MAGELLAN EXPLORIST 100 - Bei nzuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Changamoto2015, Oct 2, 2012.

  1. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wana JF ninauza GPS Magellan Explorist 100 ambayo hutumika na maofisa ardhi kujua coordinates za kiwanja katika hatua za mwanzo kabla upimaji mkubwa haujaanza. Hii husaidia kujua location na matumizi ya kiwanja kabla mnunuzi/mmiliki hajafanya maamuzi ya kutafuata team ya surveyors kuanza kazi ya upimaji.

    Mara nyingi GPS hukodishwa kwa bei kati ya TSH 50,000 - TSH 100,000 kwa siku.

    Bei yangu: Nauza TZS 150,000 tu ( laki moja na nusu tu bila punguzo lolote).

    Hali ya GPS ni nzuri, maana tangu niinunue sikuitumia kabisa, japo manual yake sina .....lakini inaweza kupatikana kirahisi online.

    Sehemu nilipo ni Dar es Salaam.

    Ni pm au nitumie email kupitia: investa.tz@gmail.com tukubaliane jinsi gani utaipata.


    Picha:

    [​IMG] GPS-MAGELLAN-EXPLORIST-100.jpg
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Inaingia line ngapi?
     
  3. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Haiihitaji laini mkuu! hii inafanya mawasiliano ya moja kwa moja na satellite

     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Mkuu ina Cable ya kulink na computer?, una disk ya kuinstall kwenye computer?, accuracy yake ni +- meter ngapi?
     
  5. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mkuu hii kitu inauzwa bila cable ya kuunganisha kwenye computer wala installation disk, accuracy kwa kweli sijui mkuu.
    hata hivyo nasikia accuracy ya GPS huwa ina vary kulingana na eneo unalofanyia kazi, mfano sehemu yenye pori kubwa accuracy inakuwa tofauti na sehemu ambayo ina open sky.
     
  6. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo GPS pale M city mpya ndo 150,000 na guarantee mwaka mmoja. hiyo yako tayari ni used mi nakupa 50000 tsh cash
     
  7. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu kwa offer yako lakini hiyo ipo chini sana! sina uhakika kama pale mlimani wanauza kwa bei hii ya TSH 150K...... maana ukiingia e-bay au amazon GPS used aina hii ni kuanzia $80. Hii yangu sijaitumia kabisa tangu niinunue.
     
  8. b

    bdo JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,140
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    ushaanza, amesema uwasiliane naye kwenye e-mail aliyotoa, sasa haya ya mpya na used yanaanzia wapi? anyway naona kama inalipa akiikodisha kuliko kama ataiuza
     
  9. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wadau bado hii GPS ipo sokoni
     
  10. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Bei ya kukodi sio hiyo ya handheld ila Revolving one like trimble 5800 series with lod mounted on top.
     
  11. b

    bdo JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,140
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280

    Mkuu hayo ni maelezo ya muuzaji, kuwa unaweza nunua halafu ukawa unaikodisha kwa wanaohitaji, na ameweka renting price yake, unajua nyie wenzetu mmebobea kwenye hayo maeneo na inawezekana mkawa mnafahamu kila kitu katika eneo hilo, ila mtu kama mie wa HKL naweza nunua ili nikodishe au nitachemka?
     
  12. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa inakodishwa kwa bei hiyo kwanini angeiuza sasa, si angeikodisha mwenyewe apate hizo laki na nusu kila siku badala ya kuiuza na apate mara moja tu hiyo laki na nusu.
     
  13. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    laki moja nipe. . .
     
  14. b

    bdo JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,140
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    Sitaki kuwa msemaji wa muuzaji, ila nadhani tunakubariana kuwa muuzaji amejaribu kuelezea faida na matumizi yake endapo utaamua kununua hicho kitu, mojawapo ni kuwa unaweza kukikodisha kwa bei aliyonyesha yeye - ambazo zinaweza kuwa za soko au vinginevyo, lakini sio lazima yeye akodishe maana sio mtengeneza, say bus, anaweza kabisa kulisimamia katika biashara ya abiria, yeye anauza bus kwa wasafirishaji
     
Loading...