Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza gari Toyota Nadia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sanyondo, Feb 2, 2012.

  1. S

    Sanyondo New Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza gari aina ya Toyota Nadia ya mwaka 2000. Gari ni zuri kabisa - karibu na jipya - halina tatizo lolote na rangi yake ni nyeupe inayoenda kwenye rangi ya maziwa. Ina eight CD changer na liko bomba kabisa. Bei inaanzia shilingi milioni 12. Yeyote anayehitaji awasiliane nami kwenye namba 0754 304199
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu kama liko bomba tuambie limeshatembea km.ngapi? Na injini yake ni ya aina gani? Na gari liko mkoa gani? Halafu tuanze kutafakari kuanzia hapo.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    D4 engine eenhhh
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nadia model gani? Ile ya zamani yumba ndogo model au type su?
     
  5. L

    Lampard8 New Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No ya usajili nitajie, mie natafuta type su 3s engine
     
Loading...