Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Gari aina ya Volks Wagen Polo 2002

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Msingi Hoja, Nov 15, 2011.

  1. M

    Msingi Hoja Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari hii nimetembelea miezi minane na ipo kwenye hali nzuri sana plate namba yake ni BCV.
    Kwa yeyote ambaye atakua anahitaji tuwasiliane kwa namba 0715251100.
    Bei ni maelewano.
    Karibuni.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kwa nini unaiuza.......?
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mambo ya picha zinahusika. Si uanjua biashara ni matangazo aka "to see is to believe". Zimwage hapa
     
  4. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Weka picha hapa tafadhari tujiridhishe!!!!!!!!!
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Picha Tafadhali au na ww ni mtu wa kati?
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    doule cabin au single cabin? Namaanisha three doors au two doors?
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huenda ikawa 9 doors ha ha ha
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini kuna bei ya kuanzia. odometer and spea mpaka Nairobi sawa?
     
Loading...